Docchula Community

ติดDotaเรียนหมอได้หรือเปล่าครับ

เด็กติดDota

ติดDotaเรียนหมอได้หรือเปล่าครับ :-X วันนึงผมขาดไม่ได้เลยอะครับ ต้องเล่นทุกวัน :P

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
ได้ครับ
เพราะพี่ก็เป็นคล้ายๆกับน้องแหละครับ
 ;D

天青色等煙雨 而我在等妳

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เล่นอ่อนไม่รับนะน้อง  ;D ;D ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline [ Radianz ]

• *
  • 1926
  • 28
  • -อุงกะห์!-
เราไม่ติด DotA แต่ติดอย่างอื่นอีกหลายอย่าง ยังเรียนได้เลยนะ :D
คิดการสิ่งใด ขอให้ตั้งมั่น หากไม่เช่นนั้น ภิณฑ์พังวอดวาย วางแผนเล่นเกม ปรีดิ์เปรมสมหมาย จงเร่งผ่อนคลาย ดังที่ตั้งใจ
...มัวแต่ร้อยกรอง ร่ำร้องกลบท สุดท้ายจักอด เล่นดังฝันใฝ่ หนึ่งวรรคงดงาม ปราณามตั้งไว้ เวลานั้นใช้ หลายสิบนาที ;w;

Offline Dorottee

• *
  • 221
  • 8
  • > <
เล่นอ่อนไม่รับนะน้อง  ;D ;D ;D

เล่นอ่อนกว่าพี่บุ๋นไม่รับนะน้อง   :'(
แม้ฉันล้ม ฉันยังไม่ตาย ...

Offline Chindou Chihiro

• *
  • 272
  • 16
  • Akari!!
เดินป่านี่ กีฬาหลักของคณะเลยครับ   ;D ;D

เอ่อะ คำถามเหมือนพี่มาถามกันเองเลยแหะ
ผมเก็บกล่อง ป๊อกกี้ ครับ

เล่นอ่อนกว่าพี่บุ๋นไม่รับนะน้อง   :'(
ถ้าจะเล่นให้เก่งกว่าถึงจะรับเนี่ยทำ anet ให้ผ่านยังง่ายกว่าเลย  :'(

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
คำถามแบบว่า...  :'( นะ!!!

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline Lone Wolf

• *
  • 429
  • 20
พวกพี่ใช้เวลาอยู่กับพวกนี้มากกว่าเีรียนอีกแน่ะ  ;D

ปล ล้อเล่นนะครับ อย่าเอาไปทำจริงล่ะ

ไม่ได้ครับ  ต้องติดคณะแพทย์ศาสตร์ครับ
มหาวิทยาลัยไหนก็ได้  ถึงได้เรียนหมอ

ติดDotAต้องเรียนDotA

ไม่ได้ครับ  ต้องติดคณะแพทย์ศาสตร์ครับ
มหาวิทยาลัยไหนก็ได้  ถึงได้เรียนหมอ

:'( :'( :'(

Offline P'Tum #6

• 177
  • 17
เกือบทุกคืนเลยคับน้องพี่เล่นตั้งแต่ 6.12 ตอนนี้ปี6 แล้วครับ ;)

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ไม่ได้ครับ  ต้องติดคณะแพทย์ศาสตร์ครับ
มหาวิทยาลัยไหนก็ได้  ถึงได้เรียนหมอ

เมพขิงๆ....ข้าน้อยขอคารวะ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline ~*Xi3*~

• *
  • 163
  • 21
  • Why & why not ?!!

ไปไม่ถูกเรย เจอแบบนี้