Docchula Community

ติดDotaเรียนหมอได้หรือเปล่าครับ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เล่นหลังเรียนไง ว่างทั้งคืน :-\
ไม่ตอบไปเลยอ่ะ DotA ไว้เล่นหลังเลิกเรียน
ในห้องเรียนไว้เล่น Street fighter Puzzle, Plant vs Zombie
555+

555 เมพขิงๆ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

NoonKuKu

เห็นรุ่นพี่ผมที่อยู่ในคณะบอกว่า ดอทเอเป็นกีฬาประจำคณะเลยหรอพี่ แล้วมีจัดแข่งกันในคณะป่าวครับ ผมยังไม่ค่อบโปรอ่ะพี่ จะเล่นกับพี่ได้ป่าวอ่ะครับ  :-X

Offline Lone Wolf

• *
  • 429
  • 20
กลายเป็นกระทู้คาเฟ่ออกทะเลไปซะแล้ว  :P

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เห็นรุ่นพี่ผมที่อยู่ในคณะบอกว่า ดอทเอเป็นกีฬาประจำคณะเลยหรอพี่ แล้วมีจัดแข่งกันในคณะป่าวครับ ผมยังไม่ค่อบโปรอ่ะพี่ จะเล่นกับพี่ได้ป่าวอ่ะครับ  :-X

ไม่มีแข่ง ไม่รู้ว่ากลัวหรืออะไรกัน  ;D ;D ;D

ปล.กระทู้นี้ไม่ได้ออกทะเลนะครับ ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เห็นรุ่นพี่ผมที่อยู่ในคณะบอกว่า ดอทเอเป็นกีฬาประจำคณะเลยหรอพี่ แล้วมีจัดแข่งกันในคณะป่าวครับ ผมยังไม่ค่อบโปรอ่ะพี่ จะเล่นกับพี่ได้ป่าวอ่ะครับ  :-X

ไม่มีแข่ง ไม่รู้ว่ากลัวหรืออะไรกัน  ;D ;D ;D

มหาวิทยาลัยเป็นสถานที่ไว้เรียนแสวงหาความรู้ครับ ถ้าจะจัดเห็นทีจะไม่เหมาะ ::)

ตอบน้องNoonKuKuเล่นกับพี่ๆก็ได้ครับ(โดยเฉพาะ ไอBearos และอีกหลายๆคน)
 แต่ต้องแบ่งสันเวลาให้ถูกนะ ::) ว่าแต่จะเป็นหมออะไรล่ะเนี่ย Witch Doctorหรอ :D
« Last Edit: March 02, 2010, 11:11:32 pm by Necrossstalker »

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
ผมเล่นไม่เปนครับ  ตีแต่ปังย่า   ;D ;D

ขอเกรียน 8) 8)

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

NoonKuKu

กลายเป็นกระทู้คาเฟ่ออกทะเลไปซะแล้ว  :P
:P

นั่นดิครับ ผมว่ามันเริ่มๆออกทะเลละ  ผมว่าป่านนี้ไปถึงทะเลจีนใต้แล้วครับ

NoonKuKu

ไม่มีแข่ง ไม่รู้ว่ากลัวหรืออะไรกัน  ;D ;D ;D

มหาวิทยาลัยเป็นสถานที่ไว้เรียนแสวงหาความรู้ครับ ถ้าจะจัดเห็นทีจะไม่เหมาะ ::)

ตอบน้องNoonKuKuเล่นกับพี่ๆก็ได้ครับ(โดยเฉพาะ ไอBearos และอีกหลายๆคน)
 แต่ต้องแบ่งสันเวลาให้ถูกนะ ::) ว่าแต่จะเป็นหมออะไรล่ะเนี่ย Witch Doctorหรอ :D

ปกติผมเล่นสเกลครับ เล่นเป็นตัวเดียว   :-X

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
เอะอะ เคาเตอร์  >:(

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
:P

นั่นดิครับ ผมว่ามันเริ่มๆออกทะเลละ  ผมว่าป่านนี้ไปถึงทะเลจีนใต้แล้วครับ

จุดประสงค์เราไม่ได้ต้องการให้ออกทะเลถึงทะเลจีนใต้ครับ
แต่จะไปเป็นกระทู้ดราม่า :D 555+

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ถ้าอยากได้ดราม่าเดี๋ยวจะได้จัดให้ 555

NoonKuKu

:P :P :P

เอ่อผมว่าพอแค่นี้ดีกว่าพี่ก่อนจะเลยเถิดครับ

;D

James-

รุ้สึกว่ากระทู้นี้มันยาวจังเลยนะครับ

อยากเล่น DotA กับพี่ๆจัง วันนี้เห็น มาเปิด TCG ในห้องซะงั้น  = =

เห็นแล้วอยากเล่นด้วย อะครับ

NoonKuKu

ผมก้ออยากเล่นก่าพี่ :'(

ปกติพี่เล่อะไรกันหรอครับ ap em หรือ ทัวร์นาเม้น

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
cm จ้า