Docchula Community

ติดDotaเรียนหมอได้หรือเปล่าครับ

Offline |Clockwork|~|Apple|

• *
  • 447
  • 3
  • When My 'Time' Flow With Viscosity
อยากให้มีจัดแข่งจิงๆนะเออ  ;D

คนเล่นเยอะอย่างไม่น่าเชื่อเลยล่ะน้องเอ๋ยยย  ;D

แก้ขนาดรูปไม่เป็นอ่ะ - -*

อาแปะ

ใครโหด 1-1 ได้นะแจ้

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อีพวก 1-1 นี่ล่ะมักจะไม่โหด  ;D ;D ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

NoonKuKu

ดอทเอเค้าเล่นกันเป็นทีมน้า
 :D :D :D :D :D

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เหอเหอเหอ เอาเวลาไปอ่านหนังสือซะ
ได้ข่าวว่าขึ้นปีสาม จะสอบศรว.ไม่ใช่เรอะ!!!!!!!!!! >:( >:( >:( >:( >:(
แง่ง!!!!!

Offline Dorottee

• *
  • 221
  • 8
  • > <
อีพวก 1-1 นี่ล่ะมักจะไม่โหด  ;D ;D ;D

มีอีกพวกนะพี่บุ๋น

พวกที่ชอบท้าคนอื่น ละก็ขี้โม้ ๆ   
เจอมากับตัว ใช้ปากเล่นเก่งกว่าเม้าส์และคีย์บอร์ดอีก   :'(
แม้ฉันล้ม ฉันยังไม่ตาย ...

่่James-

อีพวก 1-1 นี่ล่ะมักจะไม่โหด  ;D ;D ;D
เหอๆ เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ
ผมเจอบ่อยละครับ (หมายถึง เจอคนมาท้า)
พออารมณ์เสียในเกมเสร็จ ก็มาท้าเรา 1-1 มั้ยจ๊ะ 

***เล่นโหมด -cm แสดงว่าในคณะ มีคนเล่นเยอะสินะเนี่ย

Offline Lone Wolf

• *
  • 429
  • 20
เหอเหอเหอ เอาเวลาไปอ่านหนังสือซะ
ได้ข่าวว่าขึ้นปีสาม จะสอบศรว.ไม่ใช่เรอะ!!!!!!!!!! >:( >:( >:( >:( >:(
แง่ง!!!!!

เอ่อ 64 มันปี 2
ส่วน 65 ปี 1

ผม 63 ปี 3 ไม่ค่อยมาเพ้อเจ้อนา = = นานๆ แว้บมา
ปี 3 ไม่มีเอี่ยวนา

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
พี่ตั้มเหวี่ยงแหด่า !! ;D ;D ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
แง่ง!!!!!

เอ่อ 64 มันปี 2
ส่วน 65 ปี 1

ผม 63 ปี 3 ไม่ค่อยมาเพ้อเจ้อนา = = นานๆ แว้บมา
ปี 3 ไม่มีเอี่ยวนา

ุ64 กะลังจะขึ้นเป็นปีสามไม่ใช่เรอะ!

พี่ตั้มเหวี่ยงแหด่า !! ;D ;D ;D
ไม่ได้เหวี่ยงแหเฟร้ย! เดี๊ยะแพร่เชื้อRabiesซะนี่ >:(

Offline InwAssist

• *
  • 157
  • 10
  • Torque = work เพราะTorque = เเรง x ระยะทาง -*-
Inwassist = PRO
 Necrossstalker = NOOB

จิงๆมีฟุตบอลโฮม เเล้ว น่ีาจะมี winning home ไม่ก็ dota home นะ
APEM 5-5 out dog na sad 55555+

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
Inwassist = PRO
 Necrossstalker = NOOB

จิงๆมีฟุตบอลโฮม เเล้ว น่ีาจะมี winning home ไม่ก็ dota home นะ

อ๊ะ! อีนี่!!!!! >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(
อย่าให้เจอตัวนะ หรอยให้ตายไปข้างเลย ไอ้เทพแอ๊บดริ๊ฟต์
« Last Edit: March 04, 2010, 11:07:39 pm by Necrossstalker »

NoonKuKu

:P :P :P :P

ไม่น่าเปิดประเด็นเรื่องนี้เล้ยย

เหอๆ เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ
ผมเจอบ่อยละครับ (หมายถึง เจอคนมาท้า)
พออารมณ์เสียในเกมเสร็จ ก็มาท้าเรา 1-1 มั้ยจ๊ะ 

***เล่นโหมด -cm แสดงว่าในคณะ มีคนเล่นเยอะสินะเนี่ย

ผมเจอโหดกว่าครับ ขอสล๊อตแบบว่ามาเป็นทีม แล้วโดนทีมผมไล่ฆ่า เล่นไปได้สิบเอ็ดนาทีมัน out ยกทีมมันชื่อ chogie (โชกี้) พี่ๆหรือเพื่อนๆเจออย่าไปเล่นกับมันครับ ปากดีด้วยครับ หาว่าผมแฮค