Docchula Community

วันวานของพี่หมอ...

ICE

วันวานของพี่หมอ...
« on: May 02, 2010, 12:35:59 am »
สวัสดีค่ะพี่ๆ 
หนูชื่อ ' ไอซ์ '  นะคะ
อยู่ ม.5 สายน้ำผึ้ง  ค่ะ   :)

** คือกระทู้นี้ไอซ์อยากให้พี่ๆแชร์ประสบการณ์ของพี่ๆกันนะคะ  เพราะต่างคนก็ต่างแนวอ่ะเนาะ  เลยอยากให้พี่ๆเล่าเรื่องที่พี่ๆ ที่เคยได้ผ่านมาค่ะ ***

ว่า..   
#ตอนที่พี่ได้เป้าหมายแล้วว่า "จะเรียนหมอ"  ตอนม.อะไรกันคะ   พี่ๆอ่านหนังสือกันหนักแค่ไหน แบบว่าตารางวันนึงเป็นยังไงกันบ้าง ?

คือว่าตอนนี้ไอซ์พักเรื่องเรียนพิเศษอยู่ค่ะ    กะไว้ว่าจะลงคอร์ส ent'
#ส่วนตัวของพี่ๆตอนนั้นเรียนวิชาอะไรกันบ้าง  อ.ท่านใด  เมื่อไหร่   ลงทั้ง ent' และตะลุยโจทย์เลยหรือเปล่าคะ ? 

และ..
#พี่ๆมี talk of the town อะไรของพี่ๆ อยากจะเล่าก็ได้นะคะ     ยินดีรับฟังหมด เผื่อจะเป็นประโยชน์กับไอซ์และเพื่อนๆได้ ค่ะ.

pS.  ขอคอมเมนท์กำลังใจจากพี่ๆ ด้วยนะคะ.   :D
เผื่อวันไหนท้อๆ หรือนั่งเล่นเฟซบุคนานไป เข้ามาอ่าน  ไอซ์จะได้มีสติกลับไปอ่านหนังสืออ่ะค่ะ :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ขอบคุณค่ะ.
[/color]