Docchula Community

อยากรู้เรื่อง "แพทย์ ODOD มากๆเลย"

clavile

:P  ข้างบนที่คิดถึงพี่อิ๊บ อย่าคิดไรกันมากนะ

ไม่ได้มาบอร์ด หลายวัน  ;D

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
คิดไปแร้น  :D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

clavile

คิดไปแร้น  :D

จิงเหรอ  :D

พี่อิ๊บ จะพ้นน่าหนาวแร้วอะ พบพี่จะตั้งเหมือนเดิมมะ ???

ถ้าไม่ตั้งก้ จะได้คิดท่าใหม่อ่า  ;D

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง
ผมอิ๊บมานไม่เคยเปลี่ยนอยู่แล้ว
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

PaE

ผมอิ๊บมานไม่เคยเปลี่ยนอยู่แล้ว

::)  หนูว่าผมทรงนี้เหมาะกับพี่อิ๊บดีนะค่ะ

• *
  • 5419
  • 29

::)  หนูว่าผมทรงนี้เหมาะกับพี่อิ๊บดีนะค่ะ
นอกจากช่างตัดผมแล้วก็มีน้องเนี่ยแหละที่พูดแบบนี้  :'(

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ช่างตัดผมเค้าตัดเองเค้า็ก็ต้องบอกว่าดูดีดิ้ จะมีช่างที่ไหนทำลายความมั่นใจลูกค้ามั่งเล่า > <!! :P

• *
  • 5419
  • 29
ช่างตัดผมเค้าตัดเองเค้า็ก็ต้องบอกว่าดูดีดิ้ จะมีช่างที่ไหนทำลายความมั่นใจลูกค้ามั่งเล่า > <!! :P
เก๊าะนั่นคือประเด็นไง  :P

ก็พี่พยามจะสื่อว่า น้องเดียร์เนี่ยแหละคนแรกที่บอกว่าเข้า ถ้าไม่นับช่างตัดผม (ซึ่งถึงนับไปก็ไม่ช่วยอะไร  :-X)

ส่วนคนอื่นมักจะถามว่า ทำไมถึงตัดทรงนี้  :-X

clavile

เก๊าะนั่นคือประเด็นไง  :P

ก็พี่พยามจะสื่อว่า น้องเดียร์เนี่ยแหละคนแรกที่บอกว่าเข้า ถ้าไม่นับช่างตัดผม (ซึ่งถึงนับไปก็ไม่ช่วยอะไร  :-X)

ส่วนคนอื่นมักจะถามว่า ทำไมถึงตัดทรงนี้  :-X

ชอบๆๆๆ ทรงนี้ อิอิ ;D

PaE

ทรงเนี้ยแหละ!!  แปลก  ไม่เหมือนใครดี  เป็นจุดเด่นทำให้น้องๆ  จำได้ค่ะ :-[

• *
  • 5419
  • 29
จำได้แล้วเข้ามาทักเข้ามาคุยด้วยเส่ะ ไม่ใช่มัวแต่นินทาซุบซิบกันอยู่  >:(

PaE

???  ว่าแต่พวกหนูนินทาหรอค่ะ

:'(  งั้นต้องขอโทษด้วยค่ะ

:P (คิดว่าบอร์ดนี้สาธารณะซะอีก)  ==>ล้อเล่นค่ะ

clavile

จำได้แล้วเข้ามาทักเข้ามาคุยด้วยเส่ะ ไม่ใช่มัวแต่นินทาซุบซิบกันอยู่  >:(

โกรธ จิง ป่าวหว่า  :D  

มันก้มีนินทาแรกๆนะ แต่หนู ก้คุยกะพี่นะ/\

วันที่ 30 จะมาป่าวหว่า อิอิ รอเจอ หุหุหุ

ป.ล. โล่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ประกาศซะที :'(

• *
  • 5419
  • 29
มีนินทาทุกทีแหละ
ทำใจ
 :-X :-X

30 มันมีเรียนนะ  พี่ก็ต้องไปจิ  :P

clavile

มีนินทาทุกทีแหละ
ทำใจ
 :-X :-X

30 มันมีเรียนนะ  พี่ก็ต้องไปจิ  :P

แว๊บมาหา น้องอะ อิอิ ;D