Docchula Community

รับสมัคร DJ Docchula Radio ในช่วงปิดเทอม(ต.ค.) ใครอยากลอง คลิก !!!!

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า
สวัสดีเพื่อนๆรุ่น 65 นะครับ
สืบเนื่องจากที่ดอกจุฬาเรดิโอ้ของเราได้ห่างหายไปนานนะครับ
ก็เลยอยากจะทำให้มันคืนชีพมาอีกครั้งหนึ่ง

ในช่วงปิดเทอมนี้ว่างๆ เพื่อนคนไหนอยากทดลองจัดรายการดูบ้างไหมครับ

โดยจัดรายการในช่วงวันที่ 1 ต.ค. ถึง เปิดเทอมนะครับ
แต่ละคนจะรับหน้าที่ในช่วงเวลาและวันแล้วแต่สะดวก
แต่ต้องรับผิดชอบมาจัดในชวงเวลาที่ตัวเองลงไว้แล้วนะครับ

**คือที่สำคัญคือมีโอกาสจัดได้เฉพาะปี 1 นะครับ
นอกนั้นถ้าอยู่ปีอื่นแล้วจะเป็นกรณีพิเศษหรือไม่ก็คงไม่มีเวลาเหลือมาจัดแล้วแหละครับเพื่อนๆ 555+

ใครสนใจลงชื่อและเมลไว้นะ

ที่สำคัญงานนี้ลง port ได้ด้วยนะง้าบ งิงิ

1 คนเลือกได้ 2 หรือ 3 ช่วงเวลานะครับ!
« Last Edit: October 04, 2009, 04:33:58 pm by ~ราชาอุนจิร่า@!!! »

Offline chicky

• *
  • 329
  • 4
มาลงกันเร็วรอฟังอยู่ๆๆ

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

ใครสนใจกลับมาฟังดีเจป้องมั่ง *0*
อย่าด่าถ้าเปิดเกาหลีเยอะไปนะ  ;D

Edit: ลืมบอกเวลาว่ะ 55+ เอาเป็น อาทิตย์ 20.00-22.00 ละกันนะ
ดึกกว่านั้นจะไปดอทอ่ะ
« Last Edit: September 26, 2009, 09:49:00 pm by [T]r[U]e-LovE »

เฮะๆเฮ่....มาลงชื่อเช่นกัน
เอาเสาร์รอบไม่ดึก ก่อนท่านแป๊ง
แล้วมิมีวันอาทิตย์รึ?

• *
  • 323
  • 7
เออ ลืมเขียนวันอาทิด

Offline PRiNCECHaRN

• *
  • 554
  • 3
  • ถึงจะมองใครหลายคน แต่ตัวตนของใจเรา คือเธอคนเดียวนะ
อยากจัดด้วยอ่าา

แต่ถ้าจัดแล้วมีเสียงคนในบ้านผ่านเข้ามา

จะทุเรดมั้ย 5555+
ความรักไม่ได้อยู่ที่หัวใจ แต่อยู่ที่ใจทั้งดวง เพราะหัวใจกว้างไม่ถึงคืบ ขณะที่ความรักแผ่กว้างได้ขนาดครอบโลก

• *
  • 323
  • 7
มะเปนไรหรอกแบงค์ จำได้ว่าดีเจบางคน (มะอยากเอ่ยชื่อ ) มีเสียงหมาเห่าแทรกมาด้วย 555+

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

• *
  • 323
  • 7
มีใครอยากจัดอีกไหมเน้ออออ ลงชื่อๆๆๆ  >:(

นู๋ไอซ์ นภัสกร อยากจัดค่า

แต่มีช่วงเวลาไหนบ้างหรอ

ดูๆไว้ก่อนได้มะ เพราะว่าธุรกิจรัดโต๋เหลือเกิน

แต่ก็อยากทำงดีเจนะคะ

คงสนุก

ฉันพูดนะคะ คงแปลกล่ะสิ

เอิ่ม อยากรู้ว่ามันต้องทำยังไงมั่งอ่ะแบบรายละเอียดไรเงี้ย

ดูแล้วน่าสนุกดี

• *
  • 323
  • 7
การจัดรายการก็ต้องมีไมค์อ่ะครับ
ไม่ต้องดีมาก ถ้ายังไม่มีก็อันละ 100 กว่าบาทเองครับ

แล้วก็ถ้าลงชื่อแล้ว เดี๋ยวจะส่งโปรแกรม พร้อมคำแนะนำการจัดอย่างละเอียดไปให้อ่าครับ
ที่เหลือก็แค่ทำตามนั้น แล้วก็สามารถออนแอร์ได้เลย

ถ้าใช้ notebook อยู่แล้ว เกือบทุกเครื่องจะมี ไมค์ ในตัวครับ :)

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
อาทิตย์ 22.00++
และ
จันทร์ 22.00 ++ ขอรับ

:'(
天青色等煙雨 而我在等妳