Docchula Community

พี่ของผมเป็น vista(มั้ง)อ่า มันต้องโหลดไรเพิ่มช่ายป่ะ

คือๆมานต่อกะทางเว็บไม่ได้ ไม่รู้เพราะเปนvistaหรือใส่อาไรผิด
ช่วยตอบด้วยครับ
ขอบคุนครับ

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
ถ้าเป็น vista ให้ไปที่กระทู้นี้เลยครับ http://forum.docchula.com/index.php/topic,8845.0.html

ถ้าไม่ใช่...ลองดูก่อนนะครับว่ามีใครออนแอร์ช่วงนั้นหรือเปล่า  ลองเข้าใหม่อีกทีนะครับ

ถ้าไม่มีคนออนแอร์... แล้วยังเข้าไม่ได้ ช่วย pm มาหาพี่อีกทีนะครับ อาจจะใส่อะไรบางอย่างผิด

พี่ 555 ตกลงเป็น XP แหละ 555
ตกลงกอยังต่อไม่ได้ หรือ ไม่กอใส่อาไร ผิด สักอย่าง 55 
หรือๆ ใส่ ไอ้ตรง merry Christmas ผิดสักอย่าง
พี่ๆ ผมต้อง เป็น DJ สัปดาห็นี้เยยเป่า อ่า (อังคาร ที่ 5 ก.ค.)
ผมไม่รู้ว่าไมค์มันใช้ได้เป่าอ่า มีวิธีทดลองเป่า ว่าใช้ได้ไม คือๆ ตอนนี้พูดอาไรไปมานกอ ไม่มีอาไรเกิดขึ้น
ช่วยด้วยครับพี่
ขอบคุนคับ

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
ตรง ที่ crack ให้กด patch แล้วหาไฟล์ครับ

ที่ C >> Progam files>> SpecialAudio>> SAMBC >> SAMBC.exe ครับ

พอกดตกลง มันจะขึ้นว่า patch done เป็นอันว่า patch เรียบร้อยครับผม ^ ^

พี่มันขึ้นว่า Can not find the file อ่า

+พี่ๆ ช่วยบอกอีกที ว่า ต้องใส่อาไรบ้าง ใน Desktop B อ่า เผื่อ ผิด

• *
  • 976
  • 39
ถ้ามันขึ้นว่า cannot find the file ให้กด search ตามที่พี่เขียนไปอ่าครับ

ลองดูให้ดีก่อนนะว่าปิดโปรแกรมจากมุมล่างขวาของหน้าจอแล้วหรือยัง

ส่วนที่ต้องตั้งใน desktop B

ก็เลือก +, เลือก mp3(normal) แล้วไป server detail เลือก shout cast แล้วอีก 3 ช่องที่ต้องใส่จริงๆ คือ Server IP(คือ host ที่อยู่ในเมล์), Server port และ password ตามในเมล์เลยครับ  แล้วก็กดตกลง

ส่วนเวลา connect ให้ดูด้วยว่าขณะนั้นมีคนออนไลน์อยู่หรือเปล่านะครับ  ถ้ามีเราก็จะไม่สามารถออนไลน์ได้ช่วงเวลานั้น