Docchula Community

ตารางการออกอากาศของ DJ Docchula Radio รุ่น 66 คร้าบ!!!

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
ตารางตามนี้เลยนะครับ ^ ^  อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

วัน เวลา                    20.00 – 21.30                       21.30 – 23.00    
วันอาทิตย์                          -                                          -         
วันจันทร์                    DJ. เนม                                         -                                          
วันอังคาร                   DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ              DJ. เบอร์         
วันพุธ                                -                                  DJ. ใบไม้           
วันพฤหัสบดี                DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ                      -        
วันศุกร์                      DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ              DJ. มะปราง           
วันเสาร์                              -                                          -           

สำหรับใครที่อยากจะจัดเพิ่มก็ติดต่อมาที่พี่หรือทาง DJ เหล่านี้ได้เลยนะครับ ^ ^
« Last Edit: July 07, 2010, 11:03:23 pm by <[S]houne[N]> »

เเล้ว ปู่ ไม่ออนเเอร์ กะเขาบ้างเหรอ

(หรือว่าเเก่เกินไปซะเเล้ว)

Offline Assou Ekotto

• *
  • 210
  • 67
  • เวลาเปลี่ยนคนเราก้เปลี่ยน
ตารางตามนี้เลยนะครับ ^ ^  อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

วัน เวลา                    20.00 – 21.30                       21.30 – 23.00    
วันอาทิตย์                          -                                          -          
วันจันทร์                    DJ. เนม                                         -                                         
วันอังคาร                   DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ              DJ. เบอร์          
วันพุธ                                -                                  DJ. ใบไม้          
วันพฤหัสบดี                DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ                      -       
วันศุกร์                              -                                  DJ. มะปราง          
วันเสาร์                      DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ                      -          

สำหรับใครที่อยากจะจัดเพิ่มก็ติดต่อมาที่พี่หรือทาง DJ เหล่านี้ได้เลยนะครับ ^ ^

Update ตารางดีเจล่าสุด DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ เปลี่ยนวันออกอากาศ

จากวันเสาร์ เป็นวันศุกร์นะคับบ เวลาเดิม  :P

ปล.อย่าลืมฟังกันเยอะๆนะคับ  :( :(
~~การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน~~

Offline Mochaccino

• *
  • 31
  • 2
  • ไม่มี ทุกข์ จะให้ไม่ สุข ได้อย่างไร
ช่วยๆกันฟังด้วยน้าครับ

ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจ และ คำติชม

^ ^

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
ตารางตามนี้เลยนะครับ ^ ^  อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

วัน เวลา                    20.00 – 21.30                       21.30 – 23.00    
วันอาทิตย์                          -                                          -         
วันจันทร์                    DJ. เนม                                         -                                          
วันอังคาร                   DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ              DJ. เบอร์         
วันพุธ                                -                                  DJ. ใบไม้           
วันพฤหัสบดี                DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ                      -        
วันศุกร์                              -                                  DJ. มะปราง           
วันเสาร์                      DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ                      -           

อยากฟัง ดีเจ ใบไม้ ^^ :) :) :)
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline Des

• *
  • 99
  • 2
ตารางตามนี้เลยนะครับ ^ ^  อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

Update ตารางดีเจล่าสุด DJ. อั๋น & ภัทร & ต๊อบ เปลี่ยนวันออกอากาศ

จากวันเสาร์ เป็นวันศุกร์นะคับบ เวลาเดิม  :P

ปล.อย่าลืมฟังกันเยอะๆนะคับ  :( :(

จะรอฟังวันอังคารหน้านะ

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17

จะรอฟังวันอังคารหน้านะ

รอฟังคลิป วันอังคารหน้า  :D :D :D
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
เเล้ว ปู่ ไม่ออนเเอร์ กะเขาบ้างเหรอ

(หรือว่าเเก่เกินไปซะเเล้ว)

ใครจะเด็กเหมือนวีม่อนล่ะ  >:(

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เด็กอะไร เป็นป๋าม่อนไปแล้ว
A book, tightly shut, is but a block of paper.