Docchula Community

[ขอเพลงได้ที่นี่นะจ้ะ] Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66,, 8/7/53 20.00-21.30น. คับบ

Offline ~KaMeLo~

• *
  • 173
  • 13
Topic ในวันนี้

"คุณเห็นด้วยหรือไม่ที่ห้ามส่งข้อความส่วนตัวถึงทั้งชั้นปี เช่น เตะบอล"   :o

ใครคิดเห็นยังงัยก้ช่วยเม้นๆตอบกันหน่อยนะ

ขอเพลงได้เลยนะวันนี้ จาเปิดให้นะจ้า

Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66

คือจะบอกว่าที่ส่งทั้งคณะเพราะอยากชวนคนอื่นที่ไม่ใช่ทีมบอลให้มาเล่นด้วยอ่ะครับ เผื่อเค้าอยากเล่น ถ้าผิดก็ขอโทดด้วยละกันครับ   :-*

ถ้าอยากชวนก็ควรขึ้นต้นว่า "เพื่อนคนไหนอยากแตะบอล เตรียมชุดมาด้วยนะ"

ขอ แด่เธอที่รักคับ

Offline PEUNG

• *
  • 32
  • 6
ง่ายๆ แต่เหงา  ซี

Offline Assou Ekotto

• *
  • 210
  • 67
  • เวลาเปลี่ยนคนเราก้เปลี่ยน
ขอ แด่เธอที่รักคับ

จัดให้ครับบบ  ::) ::)
~~การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน~~

Offline Sp1tF1re

• *
  • 39
  • 0
Topic ในวันนี้

"คุณเห็นด้วยหรือไม่ที่ห้ามส่งข้อความส่วนตัวถึงทั้งชั้นปี เช่น เตะบอล"   :o

ใครคิดเห็นยังงัยก้ช่วยเม้นๆตอบกันหน่อยนะ

ขอเพลงได้เลยนะวันนี้ จาเปิดให้นะจ้า

Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66

คือจะบอกว่าที่ส่งทั้งคณะเพราะอยากชวนคนอื่นที่ไม่ใช่ทีมบอลให้มาเล่นด้วยอ่ะครับ เผื่อเค้าอยากเล่น ถ้าผิดก็ขอโทดด้วยละกันครับ   :-*

ถ้าอยากชวนก็ควรขึ้นต้นว่า "เพื่อนคนไหนอยากแตะบอล เตรียมชุดมาด้วยนะ"

ครับๆ ทีหลังถ้าจะชวนเพื่อน"เตะ"บอล ไม่ใช่ "แตะ"บอล จะบอกตามที่แนะนำมาแหละครับ ^^

• *
  • 210
  • 67
ขอโทษด้วยนะคับที่กระตุก  >:(

จะพยายามแก้ไขครับ  :P
~~การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน~~

เบื่อทั้งตัวเอง (ที่ส่งผิดตลอด) และคุณ korrawit.p อะ จะส่งทำไมนักหนาาาา   >:(
แต่ตอนนี้ข้อความมันเยอะเกินพิกัดจริงจังอ่ะ 5555

ขอเพลง "ได้โปรด" ของแพรวอ่ะ
ไม่รู้จะรู้จักมั้ย
แต่เห็นคนเพ้อเยอะดี มอบให้ทุกคนที่อยู่ในช่วงเพ้อ (เจ้อ)
^^
อาจไม่ดูดีเท่าดาวดวงใด
แต่ฉันอยู่ใกล้กว่าดาว =]

ขอเพลง คุณลำใย

Offline idKung

• ยินดีที่ไม่รู้จัก
  • 739
  • 4
    • Twitter
เบื่อทั้งตัวเอง (ที่ส่งผิดตลอด) และคุณ korrawit.p อะ จะส่งทำไมนักหนาาาา   >:(
แต่ตอนนี้ข้อความมันเยอะเกินพิกัดจริงจังอ่ะ 5555

ขอเพลง "ได้โปรด" ของแพรวอ่ะ
ไม่รู้จะรู้จักมั้ย
แต่เห็นคนเพ้อเยอะดี มอบให้ทุกคนที่อยู่ในช่วงเพ้อ (เจ้อ)
^^

งั้นกลับมาใช้ระบบส่งผ่านเฟซบุ๊คไหมล่ะ  :P

ปล. ขอเพลง Bo peep Bo peep อ่ะ

• *
  • 210
  • 67
รอกันแปปนึงนะครับ

ทู้กก กก คนนน

อย่าพึ่งเพ้อมากน้าคับบ

Offline PEUNG

• *
  • 32
  • 6
Bluzy   อย่ามาเพ้อแทนเราได้ป้ะะ 55 :-[ :-[
ฟังคุณลำไยแล้วอยากเต้น  ;D

• *
  • 39
  • 0
ขอเพลง คุณทุเรียน ครับ  :D

ขอเพลงเพิ่งรู้ว่ารัก

คิดถึงฉันไหมเวลาที่เธอ..

แล้วก็มุม playground ครับ

thanks in advance

ปุ้น mdcu66

ขอเพลงเพิ่งรู้ว่ารัก

คิดถึงฉันไหมเวลาที่เธอ..

แล้วก็มุม playground ครับ

thanks in advance

ปุ้น mdcu66

ขอที ฮ่าฮ่า มากมาย

ขอมั่ง

อยากฟังกลับมาหาเพื่อน seven อะ
เพลงเก๊าเก่า ><"
 :-*

• *
  • 39
  • 0
พูดถึง 7-11 ขอเพลง lalala ของ se7en