Docchula Community

ตารางการออกอากาศ ของ Docchula Radio ประจำเดือน มิถุนายน 2009

ต้อนรับ ดีเจรุ่น 65 คร้าบบบบ
รายชื่อดีเจมีดังต่อไปนี้
ป้อง / ตั้ว / หนึ่ง / เพชร / มน / หน่อย / แพร / อุ๋น / Benz

9 คนนะครับ
ตารางที่ลงไว้ก้อเปนน้องๆ คนละ 2 เวลาน้า
มันจะมีเวลาเหลือ ประมาณ 3 ช่วง (ลงเปนช่วงดีเจปิแอร์ไว้คับ)อ่ะคับ
ส่วนน้องคนไหนอยากลงเพิ่มเปน สามเวลา ....บอกพี่ปิแอร์ได้คร้าบบบบ จะจัดให้

วัน เวลา20.00 – 21.30 21.30 – 23.00 23.00 เป็นต้นไป
วันอาทิตย์DJ. แพรDJ. ป้องDJ. Benz
วันจันทร์   DJ. เพชรDJ. ตั้วDJ. อาร์ท
วันอังคารDJ. หน่อยDJ. มนDJ. หน่อย
วันพุธDJ. ปิแอร์DJ. ตั้วDJ. ต้า
วันพฤหัสบดีDJ. แพรDJ. อุ๋นDJ.ต้า
วันศุกร์DJ. เพชรDJ. หนึ่งDJ. ป้อง
วันเสาร์DJ. อุ๋นDJ. หนึ่งDJ. มน

ติดตามและให้กำลังใจดีเจน้องใหม่หัดจัดด้วยน่ะค้าบบบ....

ps. ส่วนเวลาออกอากาศอยากให้น้องๆรับผิดชอบเวลาของตนเองด้วยนะครับ
ว่างไม่ว่างยังไง ต้องหาคนมาจัดแทนช่วงเวลาตัวเองให้ได้นะ

ดีเจ ปีแอร์
Docchula Radio
ForLive and Music ^^"
« Last Edit: June 03, 2009, 07:20:55 pm by ปี แ อ ร์ »
- - - wishing you were somehow here again ***

ฝากปักหมุดด้วยคร้าบ
- - - wishing you were somehow here again ***

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ปักครับ ๆ จะรอติดตามผลงานของดีเจรุ่นใหม่ ๆ นะคร้าบบบบ ^^"  :'(

Offline Member

• *
  • 1107
  • 1
เหอๆ จะพยายามทำให้ดีที่สุดแล้วกัน
ตอนนี้กำลังคิด Theme ของช่วงที่จัดอยู่อ่ะ
พี่เกี๊ยกมีไรเสนอมะ เอิ้กๆ...

• *
  • 1107
  • 1
ตระกี้คือ oun MDCU65 นะลืมโพสชื่อ  :D

• *
  • 1107
  • 1
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
 :-*

--
มน

Offline :: Arm ::

• 741
  • 56
สู้ๆนะคับ น้องดีเจใหม่ทุกคน  :)

• *
  • 1107
  • 1

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
ขอเป็นกำลังจิตกำลังใจให้น้องๆ นะครับ

• *
  • 1107
  • 1
ลองจัดเ่ล่นแล้วทีนึง 

สุดยอดดด  :'(

ขอให้ทุกท่านสนุกกับเสียงเพลงที่เราพร้อมจะมอบให้ครับ

:)

Kudoconan

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
ทำไมน้อง Benz จัดดึกจัง  :P