Docchula Community

ประกาศสำหรับผู้เข้าสอบรอบชิงชนะเลิศ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ประกาศสำหรับผู้เข้าสอบรอบชิงชนะเลิศในวันพรุ่งนี้ (17 พฤศจิกายน 2555)
1. รายงานตัวที่ห้อง 229 อาคารแพทยพัฒน์ เวลา 7.30-8.00น.
2. เอาเสื้อกันหนาวมาด้วย
ไว้เจอกันนะครับ โชคดีในการสอบทุกคน : ))

แม่ของน้องเข้าแข่งขัน

พี่ค่ะอยากทราบว่าคนเก่งที่ได้รับโล่คือใครและที่2,3ด้วยนะค่ะขอชื่นชมด้วยค่ะ

แม่น้องเข้าแข่งขัน

น้อง่ค่ะหนังสือสรุปบีววิทยาที่ซื้อมามีแต่ครึ่งแรกแล้วครึ่งหลังซื้อได้ที่ไหนค่ะ

ผู้เข้่าแข่งขัน

ขออนุญาตตอบคุณแม่น้องเข้าแข่งขันนะครับ
รางวัลชนะเลิศ : นาย ณฐกร สิริทวีชัย โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน
รองชนะเลิศอันดับ1 : นางสาว กรวีร์ พฤกษานุศักดิ์ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
รองชนะเลิศอันดับ2 : นาย ธนวินท์ วงศ์แสงจันทร์ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย

ผู้ปกครอง

Re: ขอรับเกียรติบัตร
« Reply #4 on: November 19, 2012, 10:27:09 pm »
ขอรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีว่าในวันสอบชิงชนะเลิศ ลูกไม่ได้ไปสอบเพราะไม่สบายค่ะ เลยยังไม่ได้รับเกียรติบัตรรอบคัดเลือก ไม่ทราบว่าต้องไปขอรับได้ที่ไหนค่ะ ขอทราบสถานที่ที่จะไปรับและเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ ขอความกรุณาหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Offline Pakkaoak

• 73
  • 39
ขอรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีว่าในวันสอบชิงชนะเลิศ ลูกไม่ได้ไปสอบเพราะไม่สบายค่ะ เลยยังไม่ได้รับเกียรติบัตรรอบคัดเลือก ไม่ทราบว่าต้องไปขอรับได้ที่ไหนค่ะ ขอทราบสถานที่ที่จะไปรับและเบอร์โทรติดต่อด้วยค่ะ ขอความกรุณาหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

สามารถส่งที่อยู่มาได้ที่ cuvichakarnbioquiz55@hotmail.com ทางเราจะส่งเกียรติบัตรทางไปรษณีย์ตามไปให้นะครับ