Docchula Community

ไหนเด็กเตรียมฯ ยกมือขึ้นสิ!!!

พี่แก่สุดในบอร์ดแน่เลยว่ะ  :-X

วิทย์คอม 11 คร้าบบ

TU 64 พอดีไม่ขาดไม่เกิน

ปล. ใครก็ได้บอกพี่ทีว่าต้องทำยังไงถึงจะได้ invitation key มา

แบบว่าอยากเป็นสมาชิกกะเค้ามั่ง :-*

บอกฝ่าย IT เลยครับ !!

[หรือขอพี่อาร์มโดยตรง]

แล้วน้องอาร์มนี่คนไหนหว่า? :-X

พี่แก่แล้ว รู้จักน้องๆไม่กี่คน

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
อิอิ

ว่าแต่พี่ topo คือใครหว่า??  ???

น้องก้อยังเด็ก รุ้จักพี่ ๆ ไม่กี่คน

Offline Topo

• 2276
  • 54
แล้วน้องคือใครล่ะครับ

เผื่อพี่จะรู้จัก :-[
I N T E R N ตั ว เ ล็ ก ๆ

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ชื่อแดน อ่ะครับ น้ิองรหัสพี่น็อตปี 5

Offline faku haku

• *
  • 1594
  • 12
  • A bend on a road is not the end of the road.
อิอิ

ว่าแต่พี่ topo คือใครหว่า??  ???

น้องก้อยังเด็ก รุ้จักพี่ ๆ ไม่กี่คน

แต่ผมเด็กกว่าพี่แดนแน่นนอนอ้ะ
Always have a faith in what you're doing

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เกี๊ยกครับ น้องรหัสพี่กี้ปี 5 (ที่เป็นเทพีเวียดนาม 555+)  ;D

• *
  • 4671
  • 123
อิอิ

ฮึ่ย ปีนี้เ้ค้าพึ่งจะ 15 เองน๊าาาาา

• 2276
  • 54
อิอิ

ฮึ่ย ปีนี้เ้ค้าพึ่งจะ 15 เองน๊าาาาา

อายุอะไรครับ ?

พี่ Top ครับ

พี่รหัสน้องมิ้มปีสอง แล้วก็น้องนันปีหนึ่ง

• *
  • 4671
  • 123
15 ปี คือระดับพัฒนาการทางสติปันยา

• 2276
  • 54
15 ปี คือระดับพัฒนาการทางสติปันยา

เชื่อแล้ว ดูจากตัวสะกดได้  ;D :P