Docchula Community

วางขายยังเนี่ย

โอรุส

วางขายยังเนี่ย
« on: October 13, 2009, 10:03:46 pm »
คือว่า....

ตกลง"หนังสือพี่หมอขอเฉลย"มีวางจำหน่ายยังคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

หมายถึงเล่มแรก

ตอบหน่อยคราบบบบบบบบบบบบบบบบบ

กระทู้นี้รกล้างมาก...เกือบเดือนๆ...พี่ไม่ตอบคำถามน้องๆเลย

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
Re: วางขายยังเนี่ย
« Reply #1 on: October 13, 2009, 11:23:21 pm »
มาตอบแล้วครับน้อง
พี่เพิ่งกลับจากเชียงใหม่ครับ ขอโทษที่ไม่ได้ใช่อินเตอร์เนทเลย แหะๆ
หนังสือใกล้จะออกแล้วครับ แต่ตอนนี้อยู่ในการบวนการจัดพิมพ์และจัดจำหน่ายในนามของ อจท ครับ
ซึ่งตรงนี้พี่เองก็ตอบไม่ได้ว่าจะออกเมื่อไร กี่เล่ม ขายที่ไหน ยังไง เพราะเกินกว่าที่พี่จะกำหนดได้อ่าครับ
ตอนนี้พวกพี่ๆ กำลังเร่งเฉลย PAT อยู่ ซึ่งคาดว่าจะเป็นหนังสือเล่มต่อไปในอนาคตหากไม่มีอะไรผิดแผนครับ
ขอบคุณน้องๆ ที่ติดตาม และขอโทษที่ตอบช้านะครับ
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"