Docchula Community

ประกาศเลื่อนวันสอบสัมภาษณ์เพื่อคัดเลือกนิสิตแพทย์เพื่อไปexchangeของIfmsa

Offline gnaykon

• *
  • 47
  • 0
เลื่อนจากวันพรุ่งนี้(พฤหัสที่7 ตุลาคม) เป็นอังคาร-พุธหน้า
เนื่องจากผู้สมัครมีจำนวนมาก จึงต้องมีการจัดการสอบเป็น 2วัน

ปล. แต่ปิดรับสมัครแล้วนะ จะรับเฉพาะคนที่ส่งใบสมัครภายในวันที่ 6ตุลาคม เท่านั้น

Offline susama

• *
  • 18
  • 0
ลอง search หา ISMOPH (International Students' Meeting on Public Health) ดูนะ จะจัดประชุมเดือน เมษายน - พฤษภาคม พร้อมไปกับการจัดประชุม WCPH (World Congress on Public Health)ของผู้ใหญ่ อ่ะค่ะ ถ้ามีเมลล์มาพี่จะ fwd ไปให้

พี่หยิน MDCU 59

Offline gorufu

• *
  • 61
  • 2
  • GORUFU ROCKMAN
ประกาศสัมภาษณ์ น้องๆที่จะไป exchange วันพุธนี้ เวลา 16.00 น. ที่ สก. ชั้น 11 ฝั่ง สวนลุม
ลำดับการสัมภาษณ์ จะเริ่มจากน้องคนที่มาก่อนครับ
การสัมภาษณ์ ใช้เวลา 5 นาทีต่อคนครับ
โดยสัมภาษณ์รอบเดียวแล้วน้องๆก็กลับบ้านได้เลย รอฟังผลคะแนนอย่างเดียว

ปีนี้น้องสมัครเยอะ แต่มีที่ให้ไปน้อย ปีนี้จะมีเกณฑ์ การตัดสินหลายๆ อย่าง ก็ขอให้น้องๆเตรียมตัวมาให้พร้อมนะครับ
พี่ต้องขอโทษด้วยสำหรับน้องที่ไม่ได้ไป แต่ก็หวังว่า จะได้ร่วมงานกับน้องๆ ในงานอื่นๆอีกนะครับ

พี่กอล์ฟ

GORUFU

Offline gorufu

• *
  • 61
  • 2
  • GORUFU ROCKMAN
ขออนุญาต ขอเวลาตรวจ essay น้องๆ และรวบรวมผลคะแนนการสัมภาษณ์ก่อนที่จะประกาศผลอย่างเป็นทางการนะครับ :P

พี่กอล์ฟ และ พี่มั้น และ พี่ ก้อย และ พี่หมูแดง

ปล. วันนี้ขอบคุณน้องๆที่อดทนรอกันนะครับ   :)

GORUFU

Offline JingJai*

• *
  • 68
  • 3
ต้องขอบคุณพี่ๆ กับอาจารย์ค่ะ
เพราะว่านั่งกันนานหลายชั่วโมงเลยทีเดียว

:)