Docchula Community

ถามหน่อยครับเกี่ยวกับการเตรียมตัวสอบวิชาสามัญ(แล้วก้ึคะแนนค.ถนัด)

Raijin

พี่ๆได้คะแนน ความถนัดแพทเท่าไหร่เหรอครับ(พาร์ท 3 ผมผิดอย่างเยอะ)

แล้วพี่แบ่งตารางการอ่านกันอย่างไรบ้างครับ อ่านอย่างไรให้จำได้

ขอบคุณมากครับ

ปล. เมื่อกี้ได้ลบกระทู้ผมหรือเปล่าครับ ถ้าได้ลบโปรดชี้แจงด้วยครับ ถ้าทำอะไรผิดไปผมขอโทษนะครับ มือใหม่ :)

Raijin

ขอโทษครับ เป็นเพราะความผิดพลาดของผมเองที่ดูไม่ดี แล้วก้ไม่ได้ค้นหา แล้วยังไปโทษว่า พี่ ADMIN ลบกระทู้ผมอีก

ผมนี่แย่จริงๆขอโทษครับ แล้วก็ขอโทษนะครับ ไม่ใช่ต้องการจะดันกระทู้แต่อย่างใด เดี๋ยวผมจะไปสมัครสมาชิกเดี๋ยวนี้ล่ะครับจะได้ Edit ได้ T^T

ขอโทษนะครับ