Docchula Community

ทำไมกรอกประวัตินิสิตใหม่ไม่ได้

lord

:-X บอก timeout แต่บอกว่าให้กรอกได้ถึง 12 มีนา
ระบบเป็นอะไร ทำไงอะครับ

Offline 48

• 3324
  • 638
:-X บอก timeout แต่บอกว่าให้กรอกได้ถึง 12 มีนา
ระบบเป็นอะไร ทำไงอะครับ

สอบถามที่หน่วยทะเบียนและประมวลผลการศึกษา 02 256 4476 ครับ
การหัดคิดใคร่ครวญให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ แล้วยอมรับผลที่ตามมาจากการตัดสินใจของตนเอง (ไม่ใช่คอยแต่จะคร่ำครวญ)
เป็นส่วนหนึ่งของกระบวนการสร้าง "ภูมิต้านทานชีวิต" เอาไว้รับมือกับความผิดหวังที่จะเข้ามาในอนาคต
เพื่อที่น้องจะได้เติบโตเป็นผู้ใหญ่ที่เข้มแข็ง และสามารถเป็นที่พักพิงให้กับ "น้องรุ่นต่อๆ ไป" ได้

alviss

กรอกได้ปกตินิคับ

ปล. กรอกใน ie นะ เราใช้ firefox แล้วปริ้นไม่ได้  :-X