Docchula Community

ประกวดโลโก้ เกณฑ์การประกวดโครงการ UPDATE 15 ต.ค.

Offline faiunn

• 68
  • 8
ต้องขอบคุณอาร์ม สำหรับบอร์ดใหม่ เย่เย่ ^^
รวมเอาหัวข้อเก่าๆมาไว้นี่แล้วนะคะ

1.ประกวดออกแบบโลโก้ IFMSA thailand ชิงรางวัล 2,000 บาท

ตัวอย่างของอันปัจจุบันนะ
  ภายใน 10 พ.ย. อัพโหลดขึ้นในบอร์ดนี้เลยนะคะ
  เป็นไฟล์ JPEG ค่ะ

2. ประกวดโครงการ ที่เคยประกาศเมื่อนานมาแล้ว ^^"
     a.ให้ทุกคณะที่มีโครงการและสนใจส่งไปต่างประเทศ ส่งโครงร่างโครงการภาษาอังกฤษมาให้ประธานภายในวันที่ 10 พฤศจิกายน
        ส่งผ่านทาง บอร์ด หรือ ฝ้าย - โอมมี่ก็ได้
     b.หากมีโครงการมากพอจะมีการจัดแข่งขัน แต่ขอพิจารณาต่อ
     เป็นประกาศจาก IF กลางค่ะ
     สำหรับตอนนี้ ที่จุฬาส่ง คือ โครง Health Sonata, โครงอาจารย์ใหญ่ + (อีกโครงจำไม่ได้ ... ใครจำได้บอกด้วย)
     เพิ่มเติมได้เสมอนะ สนใจ ติดต่อ โอมมี่ ปี 3 ได้เลย
     รับโครงการทุกประเภท ไม่จำเป็นต้องเป็นของ IF โดย จะส่งประกวดภายใน IF กลาง เพื่อประกวดใน MM ที่จะถึงนี้ค่ะ มีทุนอุดหนุนสำหรับคนชนะค่ะ
« Last Edit: October 17, 2010, 08:42:18 pm by faiunn »