Docchula Community

---> ประกาศรับสมัครนิสิตใหม่ปี 2554 โครงการ CPIRD ODOD โอลิมปิกชีววิทยา

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ตอนนี้ทางคณะแพทยศาสตร์ จุฬาฯ ได้ออกประกาศรับสมัครนิสิตใหม่ประจำปีการศึกษา 2554
ในโครงการผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท (CPIRD, ODOD) และโครงการโอลิมปิกวิชาการ ชีววิทยา แล้วนะครับ
สามารถติดตามประกาศได้จากเว็บไซต์ของทางฝ่ายวิชาการที่ ----> http://acad.md.chula.ac.th/  ;)

แนะนำให้น้องๆ อ่านใบสมัครอย่างละเอียด เพราะ บางทีสิ่งที่น้องสงสัยอาจจะมีคำตอบอยู่้ในนั้นแล้ว  ::)
เช่น กำหนดการ (สมัคร, สอบ, ประกาศผล) เงื่อนไขของพื้นที่ที่มีสิทธิสมัคร เอกสารที่ต้องใช้

นอกจากนี้ยังเป็นการฝึกทักษะการสืบค้นข้อมูลที่จำเป็นสำหรับการเป็นแพทย์อีกด้วย  8)

โชคดีในการสอบทุกคนนะครับ

กำหนดการนะครับ (จากหน้า 5 และ 6 ของประกาศรับสมัคร)

pipe to days

Offline pipe64

• 3481
  • 604
คณะเปิดรับสมัครปีละหนึ่งครั้งครับ  ::)

ส่วนกำหนดการปีหน้า รอก่อนนะครับ
รอให้คณะดำเนินการรับนิสิตปีการศึกษา 2554 เสร็จก่อนละกัน  :D

:)
« Last Edit: September 15, 2010, 11:06:07 pm by ไปป์ »