Docchula Community

=่วยแนะนำน่อยครับ 1001 Math และ Physic

punpu

พี่ๆ แพทย์จุฬาครับบ

หนังสือ 1001 Math และ Physic ของMac ดีไหมครับบ

พอดีผมจะเริ่มหาซื้อแบบฝึกหัดแล้วอ่ะครับบ

ช่วยเนะนำด้วยนะครับบ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

:)))))))))))))))))))))))

ก็โอเคนะครับ พี่แนะนำหนังสือตะลุยโจทย์อาจารย์พิศิษฐ์ ด้วยนะถ้าอยากแน่นๆ

เอาช่วยให้ทุกความฝันเป็นจริงครับ

:) :) :)

ฟิสิกส์ กะ เลขมีของสำนักพิมพ์ science center อะ

NEW PHYSICS TEST เล่ม1 2 3

NEW MATH TEST เล่ม 1 2

ดีนะ ลองไปหาดู ชื่อประมาณนี้ จำไม่ได้หละ ไม่ได้หยิบมาดูอีกเรย

แต่มันเก่าแล้วนะ ไม่รู้มีขายอยู่หรือป่าว

ปล.เลขของเล่มนี้โจทย์ยากมากกกกกก ทำไม่ได้ไม่ต้องตกใจ

punpu

อาจารย์พิสิษ สำนักพิมพ์ไหนหรอครับ
หรือ พิสิษ ที่สอนนีโอ คนเดียวกันป่ะครับ 55555+ ???

แล้ว หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

ปล. เดวจะไปซื้อมาไห้หมดเลยครับ ฮ่าๆ :)   

lสู้ๆๆคัรบ อกี 1 ปี

ผ่านมา

แล้วหนังสือสำนัก sc center ของอาจารย์ กฤตนัย<สมชาย> จันทรจาตุรงค์ ดีมั้ยครับ

Offline Risunin

• *
  • 39
  • 0
1001 tests เป็นของสำนักพิมพ์ MAC  หนังสือโจทย์พวกนี้หาได้ที่ศูนย์หนังสือเกือบหมด (ที่สยามจะมีชั้นนึงในตึกที่ขายหนังสือเรียนพวกนี้โดยเฉพาะเลย แต่จำไม่ได้ว่าชั้นอะไร)