Docchula Community

เมื่อฉันเหลือเวลาเท่านี้.....

เฮ้อ....

สวัสดีค่ะ พี่ๆทุกคน คือหนูเป็นคนหนึ่งที่อยากเป็นหมอมากค่ะ
ตอนนี้เหลือเวลาแค่ 3 เดือนแล้วค่ะ รู้สึกว่าตัวเองยังไม่พร้อมเลย
ค่ะอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำ เพื่อใช้เวลาที่เหลือให้คุ้มค่า
และอยากทราบว่าพี่ๆเตรียมตัวก่อนสอบนานมั้ยค่ะ ???

หวังว่าพี่ๆจะตอบนะคะ
                                                              ขอบคุณคะ  :-* :-*

3 เดือน ก็เยอะอยู่น้า พี่มาเริ่มอ่านตอน 2 เดือนก่อนสอบ ฟิตจริงๆแบบไม่ลืมหูลืมตาตอน 2 อาทิตย์สุดท้ายอ่า

ติดคณะนี้ก็มีตั้งแต่เตรียมตัวมาเป็นปี ถึง ไม่อ่านเลย อ่ะ 55

ถ้าน้องอยากเป็นจริงๆ ก็สู้ๆครับ ใช้เวลาที่เหลือ 3 เดือนให้คุ้มละกันนะ

เฮ้อ...

ขอบคุณมากนะคะ :-* :-*