Docchula Community

++++วิชาสามัญ ของ กสพท+++++

เด็กชล

??? คืองงกับวิชาสามัญอ่ะค่ะ ?
มันจะเป็นแบบ เอเน็ตรึป่าวค่ะ
มีใครรู้ไหมมเอ๋ยย ???

Offline Porpor

• *
  • 119
  • 0
Re: ++++วิชาสามัญ ของ กสพท+++++
« Reply #1 on: July 04, 2009, 01:01:48 pm »
น่าจะเหมือนนะ

เลข วิทย์ ไทย สังคม อังกฤษ

งงเนอะ ไม่น่าเปลี่ยนบ่อยเลย ดีที่เค้าไม่เอาแกทแพท

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
Re: ++++วิชาสามัญ ของ กสพท+++++
« Reply #2 on: July 10, 2009, 08:16:15 pm »
วิชาที่ต้องสอบเหมือนกัน ๆ คือ คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาอังกฤษ ภาษาไทย สังคม

แต่เนื้อหา แนวข้อสอบและความยากง่ายของข้อสอบอันนี้ไม่ทราบครับ เพราะปีนี้สอบปีแรก > <!!

อยากเป็นหมอ

« Reply #3 on: January 04, 2010, 06:00:12 pm »
 :) :) :)

ก็ดีแล้วหละที่ กสพท. จัดสอบเอง 
ถ้าเอาคะแนน สทศ นะ แย่เลยเรา

ก็เท่าไปอ่านข่าวมานะ วิชาสามัญเค้าบอกว่าจัดสอบแทน A-Net อ่ะนะ

ก็คงเนื้อหาคล้ายๆ A-Net แหละนะ

« Reply #4 on: January 05, 2010, 12:38:43 pm »
ตั้งใจอ่านหนังสือแล้วกันครับ เนื้อหาก็คล้ายๆเดิม แต่ยากหรือเปล่าไม่มีใครรู้ เเพราะเป็นปีแรกครับ
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/