รายชื่อนักเรียนที่ลงทะเบียนเข้าร่วมงานแนะแนวเนื่องในสัปดาห์วันอานันทมหิดล
วันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2556 ณ คณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
nathaporn chaosangket ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
ratchanon prukprakarn ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
Thanapat tantraporn ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
กฏชกร พุทธสอน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ฤทธิยะวรรณาลัย
กนกพิชญ์ อิ่มจรูญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา
กนกวรรณ สืบสายเจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
กมลชนก อ่อนสำลี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ฤทธิยะวรรณาลัย2
กมลพรรณ ฟองสดศรี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อุดมศึกษา
กมลวรรณ กลัดเจ็ด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ดัดดรุณี
กฤตพร บุษราคำ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สายปัญญ รังสิต
กฤตภาส คุ้มถนอม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เขมาภิรตาราม
กัญญาณัฐ ทองย้อย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สิรินธร
กัญญาภรณ์ พรจตุรวิธ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 หอวัง
กัญญารัตน์ อุกอาจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ราชวินิตบางแคปานขำ
กัญญารัตน์ พุทธรรม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
กัณฑิรา อินทร์เจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
กันตพัฒน์ ศรีละวรรณโณธาดา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต
กัลยาณี แซ่ผ่ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอุดมศึกษา
กาญจนาพร ผูกโอสถ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
กานต์ธิดา ประจงการ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
กิตติยา รุจิณรงค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สามเสนวิทยาลัย
กิติลักษณ์ รอชัยกุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี
เกร็ดมุก บุครพรม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี
ขวัญชนก พะนอจันทร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
คุณานนท์ ทองดี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
จริยา สง่าศรีวรกุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 วัดราชโอรส
จาตุรงค์ สีดา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 วัดเขมาภิรตาราม
จิดาภา วงษ์สังข์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 รัตนาธิเบศร์
จินดารัตน์ โคมเดือน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
จิรฉัตร เจียมเจริญวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
จิรัฏฐ์ ยงสวัสดิกุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สาธิต มศว. ประสานมิตร
จุฑามาศ เลขศักดิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
จุฑารัตน์ ศิริจำรัส ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ฉัตรรวี บุตรโชติ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร
ฉันชนก เลิศคชาธาร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 หอวัง
ชญาน์ภัทร ประจำเมือง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สุรวิทยาคาร
ชญานิน แสงสุนทร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 นครสวรรค์
ชญาภา บุบผะศิริ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
ชนัญชิดา พงษ์ภักดี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สายปัญญา รังสิต
ชนากานต์ วงศ์ชูชัยสถิต ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 บดินเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๔
ชนาวิชณ์ สโมสร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษา
ชโนทัย วุฒืกรณ์ธร อื่นๆ บมจ.ดัี๊บเบิ้ล เอ
ชลธิชา พาภักดี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ดัดดรุณี
ชวิศ ธรรมโกมุท ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ
ชุติมณฑน์ สุทโท ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 กำแพง
ญาณินท์ นิ่มนวลกุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
ญาณิสา พวงรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ศรีบุณยานนท์
ฐิตภา โขเมษฐวัฒน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สามพรานวิทยา
ฐิตารีย์ เศรษฐมงคล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษา
ฐิติรัตน์ นักระนาด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ฤทธิยะวรรณาลัย2
ฐิติรัตน์ รัตนสมบัติ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี จ.ฉะเชิงเทรา
ฑาริกา มหายศนันท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
ณฐพัชร องค์คุณารักษ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
ณฐมน หนูอินทร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
ณภัทร จินตนาโกศล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 มัธยมวัดสิงห์
ณัชชา ฉัตรชมชื่น ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เตรียมอุดมศึกษา
ณัฎฐณิชา ขลุ่ยประเสริฐ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ
ณัฏฐณิชา พหลทัพ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ดัดดรุณี
ณัฐจนันท์ เวียงสุรินทร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ฤทธิยะวรรณาลัย
ณัฐชยา บัวทรัพย์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อยุธยาวิทยาลัย
ณัฐณิชา เพ็งศรีทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สาธิต มศว ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)
ณัฐณิชา สิงห์ปี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์
ณัฐณิชา สิงห์ปี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์
ณัฐยาวีร์ บุญเผือก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ณัฐวรรณ คมกฤส ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนเขมะสิริอนุสรณ์
ณิชากร พงษ์ภักดี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 สายปัญญารังสิต
ณิชากร เดชแก้ว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี
ดนัย เชิดตระกุลวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ไตรมิตรวิทยาลัย
ดนัย เชิดตระกุลวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ไตรมิตรวิทยาลัย
ดวงกมล ภู่อะร่าม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ทวีทรัพย์ ชมชื่น ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 วัดสุทธิวราราม
ทักษิณา วรรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
ทัชชกร สมชื่อ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ศรีบุณยานนท์
ธนกฤต สัตยะพงษ์พันธุ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 พนมสารคาม"พนมอดุลวิทยา"
ธนพร รุ่งจ๋า ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ธนพรพรรณ โภคชัยนันท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สาธิต มศว ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)
ธนภรณ์ สาคร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อุดมศึกษา ลาดพร้าว
ธนัชชา พจน์คำขำ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เซนต์โยเซฟ บางนา
ธนัญชนกศ์ เขียวรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ชลประทาวิทยา
ธนาธร เพ็ญโรจน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 หอวัง
ธนาพล ใยอ่อน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เบญจมราชรังสฤษฏิ์ ฉะเชิงเทรา
ธนาภรณ์ โตจำเริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สระบุรีวิทยาคม
ธัญจิรา วิชญานุกูล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อัสสัมชัญศึกษา
ธัญชนก อุชชิน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อัสสัมชัญศึกษา
ธัญมน เตชะวีรพงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สาธิต มศว ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)
ธัญลักษณ์ ย่งเส็ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ธัญวรรณ เพ็งอ้น ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม)
ธารไพลิน บรรเทิงใจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สวนกุกลาบวิทยาลัย รังสิต
ธารินทร์ เจริญเศรษฐศิลป์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สวนกุหลาบวิทยาลัยนนทบุรี
นพมาศ กระแสร์เสียง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์
นพวรรณ ลาภประสพ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
นภสร ห้อธิวงค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เบญจมราชาลัยฯ
นภัสสร ธรรมวิวัฒนุกูร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
นริศ อัศวเลิศศักดิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เทพศิรินทร์
นรีกานต์ รวมวงค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
นฤมล หนูเพ็ชร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สมุทรสาครบูรณะ
นวรัตน์ จิตต์จำนงค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อยุธยาวิทยาลัย
นัทธมน สุขุมรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สมุทรสาครบูรณะ
นันช์พร อำพันธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
นันทนีย์ แสงรักษ์วงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2
นารีรัตน์ หมีทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
นิรชา โพธิ์ทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สาธิต พิบูลบำเพ็ญ มหาวิทยาลัย บูรพา
บัญฑิตา เอื้อพัฒนาพานิชย์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สารสาสน์วิเทศศึกษา
บุญญาตรี สุขสวัสดิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
บุริศร์ ผาสุกสมิต ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการรัชดา
บุษรินทร์ ประเทศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ชัยนาทพิทยาคม
เบญญา โกศลอินทรีย์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษา
ปฐมพร งามตั้งจิตรสกุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ไตรมิตรวิทยาลัย
ปนัสยาญ์ เจริญฐิติวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 Mahidol University International Demonstration Scool
ประพัสนันท์ แก้วอุดม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณึ
ปรัสรา กนกบดีวณิช ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เซนต์โยเซฟ บางนา
ปรางทิพย์ ศรีต่างวงศ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 กาญจนาภิเษกวิทยาลัยนครปฐม
ปริณดาปริศนา แช่มลำเจียก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สตรีภูเก็ต
ปรียาพร บุญทวี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ศรีบุณยานนท์
ปวเรศ ปัญญาสมบูรณ์ยิ่ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 วัดสุทธิวราราม
ปัณฑารีย์ สกุลนาค ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ราชินี
ปัณฑิตา ลีลากรกิจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนสตรีวิทยา
ปารณีย์ เมืองงามขำ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เซนต์โยเซฟ บางนา
ปารียา เอิบโคกสูง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สุรศักดิ์มนตรี
ปาลิกา คณชุติพันธุ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สารสาสน์วิเทศศึกษา
ปิยธิดา วิทยประภารัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ปีกาญจน์ ภูมิรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
ปีรัชม์ ภูมิรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
พมพร สาตรา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 จันทรุเบกษาอนุสรณ์
พรนรินทร์ เชี่ยวกาญจนกิจ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
พรอัปสร เอี่ยมปรีดา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์ฯ
พลนครินทร์ เกษี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อยุธยาวิทยาลัย
พัทธนันท์ มานะศิลป์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
พันธ์ทิพย์ สกุลการะเวก ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 มัธยมวัดสิงห์
พิชามญชุ์ อุดทา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 รัตนโกสินทร์สมโภชบวรนิเวศ ศาลายา
พิณทิพย์ แสงอบ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ศรีบุณยานนท์
พิมนภัทร์ สิงห์ประเสริฐ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนดัดดรุณี
พิมพ์ศิริ โชติกะมงคล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
พิมพ์สิริ วิรานุวัตร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ชลราษฎรอำรุง
พิมพิศา แก้ววิเชียร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย2
พุทธิพันธ์ ทองรอด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญ สมุทรปราการ
พุธิตา เรื่องมั่นคง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ดัดดรุณี
เพชรพันธ์ ดกเอียร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยาฯ
ภัคพล ธิวรรณรักษ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
ภัทร คงเจริญ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
ภัทรกันย์ ปิติอรุณโรจน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สตรีวิทยา
ภัทรวดี อ่อนสำลี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ฤทธิยะวรรณาลัย2
ภาบถ ไกรกฤตยากุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 นวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี
ภาบถ ไกรกฤตยากุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 นวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี
ภารฎา วรรณี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอุยธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
ภารฎา วรรณี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์
ภิญญพร เอี่ยมมงคล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
ภูมิภัส เกิดสมุทร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
ภูษณิศา บุญเปี่ยม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
มยุรี จ้อยจี๊ด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
มรกต อ๋องประเสริฐ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ดัดดรุณี
เมธาวี ดาเลิศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ราชวินิตบางแคปานขำ
ยุพาพร แผ่นศิลา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อัสสัมชัญศึกษา
ยุพาลักษณ์ กาญสอาด ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สารสาสน์วิเทศศึกษา
ระพีพรรณ น้อยตั้ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
รักษณาลี สัชฌุกร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สมุทรสาครบูรณะ
รัชฎา ย้อยแสง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
รุ่งนภา ภัทรมูล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สารวิทยา
ไรวินท์ ศรีพันนา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สารสาสน์วิเทศศึกษา
วชิรวิทย์ บุณยเกียรติ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษา
วรรณรัตน์ ผิวขาว ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 บอสโกพิทักษ์
วรรณฤมล คงเพ็ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
วรัชญ์ ธ๊มานนท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อัสสัมชัญบางรัก
วัชรพล เอี่ยมศรี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ฤทธิยะวรรณาลัย
วิจิตรา อักษร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
วิภาดา บุญเลิศ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
วิรดา วีรภัทรสกุลชัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สารสาสน์วิเทศศึกษา
วิรัตตา ภูมิศิริชโย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
วิสสุตา ประเสริฐสรรค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
วีรวรรณ นิ่มไศละ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
ศรัญญา แก้วอุดม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ดัดดรุณึ
ศรัณยู ทองหวาน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
ศศิชา รอดเพ็ชร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ท่าอิฐศึกษา
ศศิธร เรี่ยวธรรมรัฐ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
ศิริลักษณ์ เมฆฉ่ำ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
ศิวกัณฑ์ ขาวละออ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สามพรานวิทยา
ศุทธินี พิณเมืองทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์ฯ
ศุภวัช โชคเจริญรัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อัสสัมชัญบางรัก
ศุภาณีย์ ชีนาวุธ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 อยุธยาวิทยาลัย
ษมาพร อิงคสิทธิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สารสาสน์วิเทศศึกษา
สิรภัทร ทองศาสตร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ฤทธิยะวรรณาลัย
สิริกาญดา ชาครเมตตากุล ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สมุทรสาครบูรณะ
สิริยากร เกษี ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี
สุกัญญา พุ่มพวง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เบญจมราชรังสฤษฎิ์
สุชานาฎ เดชส่งจรัส ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สาธิต มศว ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)
สุญาดา สุขโข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ชลปะทานวิทยา
สุดารัตน์ บำรุงสุข ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
สุธิดา นาคอ่วม ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี
สุพัชรี แซ่ตั้ง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ศรีบุณยานนท์
สุพิชญา จิ่วตั้น ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สระบุรีวิทยาคม
สุภาวดี พูนสุขวัฒนา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
สุวนันท์ จันดาวงค์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
สุวิช นิโรธนันท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เตรียมอุดมศึกษา
อคิราภ์ เล็กอุทัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ
อชิรวิชญ์ พฤกษารัตน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 อัสสัมชัญสมุทรปราการ
อนันตญา ฤทธิพันธ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สาธิต พิบูลบำเพ็ญ มหาวิทยาลัยบูรพา
อนุธิดา สกุลพอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สมุทรสาครบูรณะ
อภิชญา ศิริศากาวร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
อรญา อมรเจริญทรัพย์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 สตรีวิทยา
อรณี ศรีวิจารณ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
อรอนงค์ พรหมสวัสดิ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
อริสา ตะเภาพงษ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ดัดดรุณี
อัจฉริยาพร ตังธนาวิรุตม์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เตรียมอุดม
อัจฉริยาพรรณ ตังธนาวิรุตม์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สตรีวิทยา
อัปสรรัชย์ ผดุงพจน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
อัษฎากร สำเภาทอง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนวัดสุทธิวราราม
อารยา เอื้อวงศ์วัฒนา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ชลราษฎรอำรุง
อิสรพงษ์ จันทร์สอน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 รัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน
เอะริคะ โอกาวารา ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี
ไอยรินทร์ วงศาโรจน์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี
ไอลดา รอดเพ็ชร ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ท่าอิฐศึกษา
ไอลดา เวียงวะลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ชลราษฎรอำรุง