Docchula Community

ไหนเด็กเตรียมฯ ยกมือขึ้นสิ!!!

wit-com-TU69

ยกสองมือเลยค่า ไปฟังพี่ๆแล้วทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย ฟิตๆๆ ขอบคุนนะคะ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
พยายามเข้านะครับน้องครับ !!

เหลืออีกไม่ถึงปีเท่านั้น !!
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
ยกสองมือเลยค่า ไปฟังพี่ๆแล้วทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย ฟิตๆๆ ขอบคุนนะคะ

วิทย์คอมเช่นกัน!!!
WITCOM#14 833-931-272
 :'(
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Offline หวางโดรา

• *
  • 420
  • 4
  • "You'll never be Alone"
เสียใจไม่ได้ไปอ่ะ

ยังงงๆ ตกข่าวมาก แง

เดี่ยวปีอื่นๆ คงได้เห้นใช่มั้ยนะ เหอๆ

Life is beautiful.

Offline SASi♥

• *
  • 446
  • 6
    • Restaurants' reviews by a customer who enjoy eating

พี่อยุ่วิดคอมเหมือนกานน้า

ร๊ากน้องห้องน้องสายทู๊กคนเรยยยยย :-*

Offline LomTip

• *
  • 186
  • 6
  • ~ Keep Smiling!! ~
พี่ก็เด็กเตรียมน้า TU68 จ้า วิทย์ประยุกต์

เปนกำลังใจให้น้องๆ ทุกคนนะคะ

สู้ๆกันนะ อีกไม่นานแล้นนนนนนน
Take the first step in faith. You don't have to see the whole staircase, just take the first the step. ^^

Smile, even through the tears.

Offline Cό|ữmη€яdz

• *
  • 378
  • 5
  • อะจึ๋ยส์..
พี่ก้อเด็กเตรียมค่ะน้องงงงง

เตรียมอุดมศึกษารุ่น68อันเกรียงไกร

วิดคอมๆ--332--846--66

ขยันๆเข้านะคะน้องๆทุกคน

พี่เป็นเจ๊ดันให้เต็มที่เลยยยยยยยย :D
ไม่มีอะไรมั่นคงเท่ากับการเปลี่ยนแปลง...

• 1247
  • 30
พี่ก้อเด็กเตรียมค่ะน้องงงงง

เตรียมอุดมศึกษารุ่น68อันเกรียงไกร

วิดคอมๆ--332--846--66

ขยันๆเข้านะคะน้องๆทุกคน

พี่เป็นเจ๊ดันให้เต็มที่เลยยยยยยยย :D

คนนี้ใครหว่า เป็นน้องสายเราด้วย 332!!!
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Offline Cό|ữmη€яdz

• *
  • 378
  • 5
  • อะจึ๋ยส์..
อ้าวพี่วิชชี่

ลืมน้องซะงั้นแหละ :-X
ไม่มีอะไรมั่นคงเท่ากับการเปลี่ยนแปลง...

• 1247
  • 30

ไม่ใช่ๆ ก็ไม่รู้ชื่อ username อ่า แค่นั้นเองงงง

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง

ไม่ใช่ๆ ก็ไม่รู้ชื่อ username อ่า แค่นั้นเองงงง

น่าจะเป็นน้องซำ(เขียนถูกป่ะ)
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

Offline tarn

• *
  • 57
  • 2
พี่อยู่วิทย์ฝรั่งนะน้อง 

เหนมะ  วิทย์ภาษาก้อสอบได้   :)

สู้ๆๆ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

แล้วรู้จักผมเป่า  ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
อยากไปช่วยงาน Roadshow อ่ะ  :'(  แต่ติดสอบกับติดทำงานค่ายอยากเป็นหมอ  ฮือๆๆๆ  ทำไมต้องจัดช่วงนี้ด้วยอ่ะ

ทางนี้ก็วิทย์-คุณ (ไม่น้อยหน้าๆ 555+)   ;)

712 - 655 & 656 - 73

พี่ก็เด็กเตรียม (วิทย์-ฝรั่งเศส) เหมือนกัน

สู้ๆ เพื่อเป็นนิสิตแพทย์จุฬา นะคับ