Docchula Community

กสพท. เลือกไปแล้วอ่ะ T^ T กลัวววววว

LADY LOO

พี่ๆคะ  :-X
ตัดสินใจแล้วนะคะ
จะสมัครแล้วค่ะ
ยังไงก็จะไม่เปลี่ยนใจแล้วนะ

"จุฬา ศิริราช รามา มศว"
กลัว ค่ะ T^ T
กลัวของจริง ไม่ได้ล้อเล่น
นี่มันแพ็คเกจเทพ แต่หนูเป็นสามัญชน
รู้สึกโหวงเหวง ยังไงก็ไม่รู้

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เปนกำลังใจให้นะคร้าบ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เลือกตามที่อยากเข้าจริงๆสำคัญที่สุดนะครับ
ส่วนเรื่องจะได้หรือไม่ ขึ้นอยู่กับช่วงเวลาที่เหลือก่อนถึงเวลาสอบจริงๆแล้วล่ะครับ

พยายามเข้าแล้วกัน ไม่มีอะไรที่ความพยายามทำไม่ได้ [ยกเว้นความรัก]
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline pipe64

• 3481
  • 604
สู้ๆนะคาบ

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
กระทู้นี้ baros ตอบมีสาระแฮะ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

ถ้าถามมีสาระก็ตอบมีสาระทุกอันอยู่แล้้ว
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
สู้ ๆ นะครับคุณน้อง  ::)

Offline pipe64

• 3481
  • 604

ถ้าถามมีสาระก็ตอบมีสาระทุกอันอยู่แล้้ว

เหนปกติ ชอบ :P

LADY LOO

อ่อ ลืมบอกไปค่ะ
เห็นหน้าพี่บารอสแล้ว
ในบอร์ดเตรียมฯ มีคนเอารูปพี่บารอสมาลงด้วย
งานวัน roadshow ที่พี่ๆมาแนะแนว
http://www.tantee.net/board/user/topic_view.php?board=si119&bid=1&sid=269&page=1
555
หล่อค่ะหล่อ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เย้ยยยยยยยยยยย

Roadshow ศิริราชไหงมีรูปตรูฟะ  :P :P :P

เอาเถอะ รูปนั้นฮาดี กั่กๆๆ  ;D ;D

EDIT :: ไปดูมาละ เพื่อนตัวดีของพี่นี่เอง กระทู้นี้สินะ http://www.dektriam.net/TopicRead.aspx?topicID=105370
« Last Edit: August 03, 2008, 01:14:09 am by Baros™ »

• *
  • 4671
  • 123
5555555555

Offline KPl

• *
  • 57
  • 1
ไม่มีอารายให้กลัวแล้วน้อง ในเมื่อเราตัดสินใจไปแล้วว

กลัวใจน้องเถอะ น้องต้องบังคับใจตัวเองให้รับผิดชอบเรื่องหนังสือเรื่องกิจกรรมให้ลงตัวให้ได้

ขอให้น้องโชคดีน้า
จะได้มาเจอกานๆๆๆ :)
เปนกำลังใจให้

ps ไม่ต้องกลัวหรอกน้อง จริงๆนะ เลือกได้ตั้งสี่อันดับแน่ะ พยายามเข้าๆๆๆ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
ไม่มีอารายให้กลัวแล้วน้อง ในเมื่อเราตัดสินใจไปแล้วว

กลัวใจน้องเถอะ น้องต้องบังคับใจตัวเองให้รับผิดชอบเรื่องหนังสือเรื่องกิจกรรมให้ลงตัวให้ได้

ขอให้น้องโชคดีน้า
จะได้มาเจอกานๆๆๆ :)
เปนกำลังใจให้

ps ไม่ต้องกลัวหรอกน้อง จริงๆนะ เลือกได้ตั้งสี่อันดับแน่ะ พยายามเข้าๆๆๆ
อ๊ะมีคนมาฉุดเราเข้าฝั่งแร้ว พอน้องบุ๋นมาทีไรล่ะออกทะเลทู๊กที

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เย้ยยยยยย

น้องเขาพาออกนะ  :P :P :P

LADY LOO

555+
ก็รูปพี่บารอสมันฮาจริงๆนี่คะ
แถมยังไปอยู่ในงานวัน roadshow ของศิริราชอีกตะหาก

เอ๊ะ ยังไง !!! :D

เพิ่งสมัครไปวันนี้เองหล่ะ
ฤกษ์งามยามดี วันเกิดของพ่อพอดี
เลยสมัครไปแล้ว

แต่รู้สึกเศร้าใจยังไงไม่รู้อ่ะ พี่ๆ :'(
อยากร้องไห้ T^T