Docchula Community

มีข่าวไม่กรองความถนัดแพทย์จะออกแล้ว

เล็ก

เค้าบอกว่าวันที่ 23 พ.ย. จะประกาศคะแนนครับ กลัวได้น้อยผมตอบเชื่อมโยงเกินไปตั้ง2คำตอบ จากที่คนส่วนใหญ่เค้าตอบกัน แถมพาร์ทแรกไม่ได้ฝนก็เยอะ พาร์ทสองแทบไม่ได้อ่านโจทย์ซะสิบข้อ ผมคงคิดนานไป

ไม่ต้องเครียดหรอกครับ เท่าไรก็เท่านั้น ไว้รอสอบวิชาหลักแล้วกันครับ

สู้ๆต่อไปแม้คะแนนนี้จะดีหรือไม่ก็ตาม
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/

เล็ก

ออกแล้วครับ ผมได้19.2631 จะมีโอกาศเป็นหมอกับเค้ามั้ยครับที่ไหนก็ได้

กวาง

ออกแล้วค้าบบบ

ได้ 20.6667 %
พอลุ้นมั้ยเนี่ย แต่ปีนี้ 20+++ กันเป็นส่วนใหญ่เลยนะ พาร์ทเชื่อมโยงออกง่าย ได้เต็มกันเป็นเบือ

สู้ๆครับ

Offline o^THE_BUN^o

• *
  • 405
  • 137
ออกแล้วครับ ผมได้19.2631 จะมีโอกาศเป็นหมอกับเค้ามั้ยครับที่ไหนก็ได้

ออกแล้วค้าบบบ

ได้ 20.6667 %
พอลุ้นมั้ยเนี่ย แต่ปีนี้ 20+++ กันเป็นส่วนใหญ่เลยนะ พาร์ทเชื่อมโยงออกง่าย ได้เต็มกันเป็นเบือ

สู้ๆครับ

สองคนนี้ไม่ต้องกลัวหรอกครับถ้าวิชาสามัญไม่แย่เกินไป แต่อย่าประมาทนะขยันต่อไป
Papa Alpha Rpmeo Alpha Tango Hotel     Tango Hotel India Romeo Alpha Tango Hotel India

อ.ส.ช.==>ย.บ.==>ต.อ.==>จุฬาฯ==>ไปไหนต่อดี

Metrox

พี่คับ ผม 20.5297% เองอ่าาาา

พอจะมีหวังติดที่นี่รึป่าวคับพี่

ขอกำลังใจหน่อยยยยยคับ :o

ปีที่แล้วได้ 13 เอง :'(

Offline o^THE_BUN^o

• *
  • 405
  • 137

พอจะมีหวังติดที่นี่รึป่าวคับพี่

ถ้าขยันก็ติดไง คะแนนความถนัดขนาดนี้ เอ่อซิ่วหรอถึงสอบปีที่แล้วด้วย
« Last Edit: November 23, 2009, 06:57:25 pm by o^THE_BUN^o »
Papa Alpha Rpmeo Alpha Tango Hotel     Tango Hotel India Romeo Alpha Tango Hotel India

อ.ส.ช.==>ย.บ.==>ต.อ.==>จุฬาฯ==>ไปไหนต่อดี

Offline hAdEz

• *
  • 1556
  • 9

ปีที่แล้วพี่ก็ได้เท่าๆกับน้องเลยอะ
ก็ฟิตๆวิชาสามัญเอาละกันนะ
สู้ๆ ไม่ต้องเครียดกับคะแนนนี้มาก

Metrox

ถ้าขยันก็ติดไง คะแนนความถนัดขนาดนี้ เอ่อซิ่วหรอถึงสอบปีที่แล้วด้วย

ชั่ยคับ ซิ่วมา จากวิศวะในกรุงเทพนี่แหละคับ

เรียนๆไป มันมั่ยชั่ย Y_Y

ทำไมคะแนนสูงกันทั้งนั้นเลย มีนก็ขึ้นอีก สู้ๆนะครับ
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/

อยากเป็นหมอมาก

ได้16.9อ่ะ :'(
เศร้าจัง
แต่ก็จะสู้ต่อไป

ook

19.9297

จะรอดมั๊ยเนี่ย

อยากได้ซัก20+ก็ไม่ได้