Docchula Community

การรับสมัคร เข้าศึกษาต่อคณะแพทย์ปี54 มีเมื่อไรครับ

แจ๊ฟท์

คือว่าตอนนี้ เนี้ยผมอยากรู้เรื่องการ เปิดรับสมัครเข้าศึกษาคณะแพทย์ ในปี2554 จะเปิดรับสมัครตั้งแต่เมื่อไหรครับ ประมาณไว้ก็ได้ครับ ของปีนี้นะคับ จะ

ได้เตรียมตัวได้ทัน เพราะช่วงนี้เพื่อนๆที่รร. อยากเข้าจุฬา กันเยอะครับ (รวมผมด้วย) แต่เกรดได้น้อยอ่า แต่ไม่เป็นไร

ไงก็ช่วยตอบด้วยนะครับ
 8) :'( :'( 8)

เผื่อคนที่เข้ามาในเว็บ จะได้รู้
« Last Edit: April 08, 2010, 02:07:28 am by Pipe »

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
สมัครน่าจะสิงหาคมครับ

แอม

ตอนนี้เห็นว่า มธส. เปิดแล้วนะ

แม่เราบอกมา

เห็นติดประกาศที่ โรงพยาบาลอ่ะ

เริ่มเร็วชะมัด

ยังอ่านไม่จบเยยยยยยยยยยยยยยย

ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/

ข้าวปุ้น

1 ก.ค. ของ ม.ขอนแก่น
ปลาย ก.ค. ต้น ส.ค. ม.จุฬา
ฮับพี่น้อง

ละอ่อนเหนือ

มีใครรู้บ้างอะ ว่าเรียนจบ ปวช.มา สามารถเรียนต่อคณะแพทย์ศาสตร์ได้หรือเปล่าคะ
คือว่าหนูอยากเรียนแพทย์มาลยค่อ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ :-* :-*

ถ้าเป็น กสพท. สามารถสอบได้ครับ