Docchula Community

ทำไงดี ไม่ชอบฟิสิกส์

Offline Topo

• 2276
  • 54
Re: ทำไงดี ไม่ชอบฟิสิกส์
« Reply #15 on: September 02, 2008, 09:43:27 pm »
พี่ก็ไม่ชอบฟิสิกส์เหมือนกันครับ ไม่รู้อ่ะ เรียนแล้วมันเบื่อๆๆๆๆมากเลย เรียนกันไปได้ไง - -"

็เบื่อฟิสิกส์มาตั้งแต่ ม.ปลาย และ แล้วยังต้องมาเจอตอนปี 1 อีก ยังไงก็หนีไม่พ้นจริง ๆ -*-

แต่ก็อย่างที่ rep บนบอกอ่ะ ต้องยอมรับและเข้าใจมัน แล้วน้องจะทำได้เองแหละ (อย่างงงๆ - -)

ได้ข่าวว่าพี่เกือบจะได้เป็นตัวแทนฟิสิกส์โอลิมปิกไม่ใช่หรอครับ เห็นว่าเข้ารอบ15คนแล้วแล้วสอบเพื่อค่ายต่อไปดันไม่ได้ไปสอบ สละสิทธิ์

ไม่รู้มั่วเปล่านะรายละเอียดแต่ว่าน่าจะเป็นจริงที่สละสิทธิ์ ^^

น้องเกี๊ยกครับ

ยังกลับเนื้อกลับตัวทันนะครับ  :-[  :P

หุหุ
I N T E R N ตั ว เ ล็ ก ๆ