Docchula Community

วิธีคิดโจทย์ (ความถนัดแพทย์)

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
เทพไม่เผยตัวครับ จุ๊ๆ
เทพแห่งการตุ๋ยสินะ :D หมายถึงDOTAนะ

น้องเกี๊ยกนี่เทพได้อีกเนอะ  :P
มันเป็นสัจจะนิรันดร์ น้องอิ๊บ แกะอย่างพวกเราได้แค่บูชาอ่ะ เหอเหอเหอ
บุ๋นชอบตุ๋ย?!  :o
ที่แท้บุ๋นเป็นแบบนี้เองเหรอ ฮะฮะ  :-[

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
โปรดอ่านต่อจนถึงคำว่า ในDOTA เหอเหอ เด๋วนี้ อิ๊บ หมกนะนี่ :D

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ฮ่าๆๆ มันแล้วแต่สถานการณ์~
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
โปรดอ่านต่อจนถึงคำว่า ในDOTA เหอเหอ เด๋วนี้ อิ๊บ หมกนะนี่ :D
อะรั๊ย ไม่หมกๆ  :-[

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

123456

:'(  ทำไงดีอ่ะพอดีเราทำข้อสอบpart 1 แล้วมันเป็นพาสที่ต้องคำนวนนิดหน่อยเราเผลอไปดึงกระดาษข้อสอบ(ปกหลังของข้อสอบ)มาทดเลขอ่ะ เราบอกคณะกรรมการเค้าไว้แล้ว แต่เราไม่รู้ว่าเวลาอาจารย์เค้าตรวจอ่ะเค้าจะไม่ตรวจข้อสอบชุดนี้หรือป่าวแต่เราอยากให้เค้าพิจารณาให้ดีๆก่อนอ่ะเพราะเราไม่ได้ตั้งใจจะทำการทุจริตใดๆทั้งสิ้น อันที่จิงเราอยากจะขอเบอร์โทรพวกคณะกรรมการว่าเค้าจะตัดสิทธิ์ข้อสอบชุดนั้นหรือป่าวแต่เราไม่รู้ว่าจะไปขอที่ไหน เรากลัวอ่ะถ้าคณะกรรมการตัดสิทธิ์เราก็คงแย่เลยอ่ะ เราชอบทำอะไรสะเพร่าแต่กระดาษคำตอบที่เราส่งไปเรส่งไปครบหมดแล้วแต่เรากลัวอย่างเดียวคือ กลัวกระดาษแผ่นที่เราดึงออกมาทดเลขมันปลิวหล่นหายไปอ่ะ แต่เราดึงปกหลังมาทดคงไม่เป็นอะไรมากมั้งนะ ช่วยให้คำตอบเราหน่อยนะว่าคณะกรรมการเค้าจะพิจารณาอย่สงไรเพราะตอนนี้เราเครียดมากๆเลย   :-X ช่วยให้คำตอบเราหน่อยนะว่าเคยเจอแบบนี้บ้างไหม
ขอให้เอ็นติดในคณะที่สมดั่งหวังนะ