Docchula Community

สอบเสดแล้ว เป็นยังไงกันมั่งเอ่ย

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ใครทำได้ก็ดีใจด้วย หรือใครได้บ้างไม่ได้บ้างก็ไม่ต้องเสียใจนะ
 :)

ตรงนี้มันก็แค่ส่วนนึง บางคนได้ตรงนี้น้อย แต่ก็เข้าได้ตั้งหลายคน
(เพราะ anet มันเจือกเยอะ :( )

ก็ขอเปนกำลังใจให้น้องสู้ ๆ อ่านหนังสือกันต่อไปเพื่อสอบ onet anet ครับ.....

8) 8) 8) 8) 8)

Offline napod

• *
  • 519
  • 55
สู้ต่อไปนะค้าบบบบ

พี่รอน้องๆรุ่น65อยุ่
The opinions of others, whether you agree with them or not, are something you have to learn to tolerate.

yuri

ทำพาร์ทแรกไม่ทันอ่า :'( มั่วไปเยอะมากเลย
คะแนนคงไม่เกิน200แล้ววว :'( :'( :'(

ไม่ต้องคิดมากน้า ทำแล้วก็แล้วไป

มุ่งมั่นในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำเถอะนะ

พยายามให้ดีที่สุด ผลจะออกมายังไงจะได้ไม่เสียใจเนอะ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เยอะก็ดี ไม่เยอะก็จะได้มีแรงบันดาลใจในการอ่าน A-net  :'(

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับน้อง คะแนนก็ทำOANETให้ดีละกัน :)
ปล.พี่นั่งฟังน้องพี่สาธยายร่ายยาวจนหูชาแล้วล่ะ เหอเหอเหอ :-X

มิกกี้

ไม่ทันครับ

พาท1   ถ้าทันก้อคงมั่ว

+อ่านไม่รู้เรื่อง

นอกนั้นก้อ พอได้ครับ   :)

ปล.   ผมอยากเป็นรุ่นน้องพี่ๆนะครับ

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
น้องๆปีนี้ข้อสอบเป็นไงบ้าง มี 3 parts เหมือนเดิมเปล่า  ???

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
3 parts ชุดละ 1 ชั่วโมง 15 นาที
พาร์ทแรก 50 ข้อ
พาร์ทสอง 75 ข้อ
พาร์ทสุดท้าย 2 ข้อ 20 คำ

ประมาณนี้ป่ะ หรือโดนน้องรหัสหลอกวะ 555+

Offline p3ar

• *
  • 178
  • 8
ทำพาร์ทแรกไม่ทันอ่า :'( มั่วไปเยอะมากเลย
คะแนนคงไม่เกิน200แล้ววว :'( :'( :'(

,, ไม่ต้องกลัว หรอก ตอนที่พี่สอบ พี่ทำพาร์ทแรกไม่ทัน แถมฝนผิดข้อไปซะเยอะเลยอ่ะ ,,

,, แล้วพอออกจากห้องมายังโดนไซโคอีกนะ ว่า ทำทัน ทำได้ ,,

,, แต่พอคะแนน ออกมา พี่ก้อได้ 222 นะ ,,

,, ได้เยอะกว่าไอคนที่มาไซโคพี่อีก ชิชะ !! ,,

,, อย่าเครียดๆ ตั้งใจอ่าน a - o net ไป สู้ๆ ,,

V

พาร์ทแรกยากมากมาย ทำไม่ทันตั้ง20ข้อมั้ง :'(

Offline Zerotempest

• *
  • 1201
  • 124
  • From MY com to YOUR com
part แรกคนทำไม่ทันทั้งหมด มีเยอะแหละ
เริ่มอ่าน anet onet ตั้งแต่ตอนนี้ดีกว่า
"Hatred shall burn in its infernal glory.""

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
จากที่คุยมาหลายคน คราวนี้คนทำไม่ทันเยอะจิง ๆ

รุ้สึกแนวข้อสอบมันจะเปลี่ยนด้วย หุหุ

อนาคตหมอน้อย

Part1 ม่ะทันอ่ะงับ เซ็งๆ

Part2 ก้อ่าน่ะมันอยู่ที่จริยธรรมของคน ใช่ป่ะคับพี่ๆ ^^
มีถามถึงสมุดเล่มสีเหลืองๆด้วย 55+

Part3 นั่งกดดันตัวเองไปหน่อย แต่ผมว่าออกมาแบบชิ้วๆอ่ะคับ แต่สรุปก้ยาก เอ๊ะยังไง
แต่ป๋มมั่นใจสุดๆอ่ะ  :D :D
สงสัยเพราะเคยทามเล่มสีเหลืองๆมา :'(  ;D ;D

ดีจายมากกกก อากรู้คะแนนไวๆ  8) 8)

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
แนวข้อสอบเหมือนเดิมใช่มั้ยครับ  ???