Docchula Community

อยากปรึกษาพี่ที่ได้คะแนนค.ถนัดน้อย

เศร้าจัง

คือว่าหนูได้คะแนนค.ถนัดน้อยมากค่ะ ได้น้อยมากๆ น้อยกว่ามีนอีก

อยากรุ้ว่าจะมีโอกาสติดคณะนี้มั้ยคะ

แล้วต้องทำคะแนนให้สูงเท่าไหร่จึงจะติดได้อ่ะ เศร้ามากเลยอ่า จะได้เป็นหมอรึเปล่า

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
มีครับ

ต้องทำ A-NET ให้ได้ดีๆ [ซึ่งจริงๆก็ตัดกันตรงนั้นแหละ ::)]

ยังไงก็พยายามเข้านะครับ เป็นกำลังใจให้ ^^
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
พี่จำคร่าวๆว่า พี่ได้ 147หรือ 150นี่ล่ะ(ตอนนั้นจำค่าเฉลี่ยไม่ได้นะ) สูงสุดประมาณ240กว่าๆมั้ง
จริงๆถ้าเทียบแล้ว ก็ห่างไม่มากนะ ถ้าน้องเทพวิชาอื่นๆ
น้องต้องพยายามอัพวิชาที่เหลือให้สูงปรี๊ดหน่อยล่ะ
พยายามเข้าเด้อ

ปล. พี่จำได้ว่า Repบนคะแนนสูงนะ :( ชิ อิจฉาคนได้Ethicดี

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
น้องคนนึงที่พี่รู้จักได้คะแนนต่ำว่ามีนแต่ว่าตอนนี้ก็เป็นนักเรียนแพทย์ปี 1
ไงก็สู้ๆนะจ๊ะ