Docchula Community

ตอนพี่สอบเข้าเตรียม ได้ที่ไท่าไหร่กันบ้างครับ

Offline ~*Xi3*~

• *
  • 163
  • 21
  • Why & why not ?!!
top ten ไม่ค่อยมีคัยอยุ่หรอกคับน้อง ไม่ต้องกัว ไปทุนกันเกือบหมด

แต่ถึงยังไง อันดับสอบเข้าเตรียมไม่สำคัญจิงๆ (จิงแท้แน่นอน เอาหัวเพื่อนเปนประกัน 555+)

ถ้าจำไม่ผิด รุสึกคนนี้ก้อเปง 1 ใน top ten นะ. . . . (ที่ 8 รึป่าวน๊อออ)
« Last Edit: November 28, 2008, 11:24:14 pm by ~EverlastingNight~ »

Offline 125 66

• 3244
  • 64
อย่างที่หลายๆเรปตอบไป

แต่ถามมาก็จะตอบให้

มาจากกิฟต์วิทย์รุ่น 1 จำนวน 13 คน ครับ
(ไปศิริราช 7 ไปวิศวะจุฬา 7 ไปทุนอีก 7)

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
เอ...เห็นคนอื่นตอบแล้ว สงสัยว่าเราตอบไม่ตรงประเด็น  :P

พี่เข้าได้เตรียมฯ ได้ที่ร้อยกว่าๆเหมือนน้องเลย

ไม่ติดเตรียม

ได้ที่2109
สุดจะเก่งช่ายมะล่าา
ฮ่าๆๆ   :-[

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
คิดว่าอันดับที่ตอนสอบเข้าเตรียมฯไม่มีผลเท่าไรนะ

คนที่ร้อยกว่าไม่ติดก็มี คนได้ที่หกร้อยกว่าสอบติดก็เยอะ - -*

อย่างที่ rep บนๆๆๆ  ตอบกันไป อยู่ที่การกระทำของเราตอนนี้มากกว่า

ps. 43

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
อ่านของเกี๊ยกมาเรื่อยๆก็โอเคอ่ะนะ แต่มาสะอึกตรงพีเอส  :P

คณะนี้เทพเยอะครับน้องง แต่ไม่ได้แปลว่าไม่เทพจะติดไม่ได้นะ
โง่ๆอย่างพี่ยังหลุดเข้ามาเร้ย  :-X

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>