Docchula Community

พี่ๆครับ แบบนี้แปลว่าสัมพาดคัดออกใช่มั้ยครับ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
วันนี้ก็รู้แล้วสิว่ามีคนสละสิทธิ์เยอะไหมอ่ะ  ::)

ตัวสำรอง

วันนี้คุณพ่อโทรไปสอบถามค่ะ

คือสงสัยว่า ลำดับที่ตัวสำรองเปลี่ยนไปเพราะอะไร  ???

เจ้าหน้าที่รับสาย พูดจาไม่ดีเลยค่ะ

เจ้าหน้าที่บอกว่า "ถ้าใช้อินเตอร์เน็ตเป็น ให้ไปเปิดดูในเว็ป ประกาศไว้แล้ว"

ที่จริงหนูดูแล้วไม่มีบอกไว้ในประกาศ ถึงโทรไป

สุดท้าย เจ้าหน้าที่ก็ไม่สามารถให้ความกระจ่างได้

Offline NoLove

• *
  • 280
  • 2
ใจเย็นจ๊ะน้อง เจ้าหน้าที่เขาไม่มีอำนาจจะมาบอกว่าใครติดไม่ติด ทั้งนี้มันขึ้นกับเบื้องบน
อย่าไปโกรธพี่เค้าเลยนะ

หงุดหงิด

แต่เบื้องบนตอนนี้ดูไม่ชอบมาพากลอยู่นะคะ

ทางที่ดีควรออกมาชี้แจงให้ชัดๆไปเลยดีกว่า

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เอ่อ..... เรื่องนี้พี่ก้อ no comment อ่ะนะ =_='

Offline 125 66

• 3244
  • 64

คือสงสัยว่า ลำดับที่ตัวสำรองเปลี่ยนไปเพราะอะไร  ???

เจ้าหน้าที่รับสาย พูดจาไม่ดีเลยค่ะ

เจ้าหน้าที่บอกว่า "ถ้าใช้อินเตอร์เน็ตเป็น ให้ไปเปิดดูในเว็ป ประกาศไว้แล้ว"

ที่จริงหนูดูแล้วไม่มีบอกไว้ในประกาศ ถึงโทรไป

สุดท้าย เจ้าหน้าที่ก็ไม่สามารถให้ความกระจ่างได้

อ่า

เอาน่าน้อง

สมมตินะ พี่เจ้าหน้าที่คนนั้นเขาอาจจะเมนส์ไม่มา
ไม่ก็โดนคำถามเดียวกันมาแล้ว 56 คน น้องมาเป็นคนที่ 57 ที่ถามเขา เขาเรยเซ็ง
เอาเฮอะ

Offline aeiou

• *
  • 227
  • 4
แต่เบื้องบนตอนนี้ดูไม่ชอบมาพากลอยู่นะคะ

ทางที่ดีควรออกมาชี้แจงให้ชัดๆไปเลยดีกว่า

aggressive จัง  :o
อาจจะเป็นเพราะฉันเองไม่ได้เกิดมาเพื่อใคร
ต้องทนเหงาเดียวดายเพียงผู้เดียว

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny

อ่า

เอาน่าน้อง

สมมตินะ พี่เจ้าหน้าที่คนนั้นเขาอาจจะเมนส์ไม่มา
ไม่ก็โดนคำถามเดียวกันมาแล้ว 56 คน น้องมาเป็นคนที่ 57 ที่ถามเขา เขาเรยเซ็ง
เอาเฮอะ
ทำไมพี่ภพต้อง specific ว่าเมนส์ไม่มา  :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123