Docchula Community

ในแต่ะปี มีแพทย์ดร็อปไปบ้างมั๊ยค่ะ?? แต่ละชั้นปีมีกี่คน?

Ure

ในแต่ะปี มีแพทย์ดร็อปไปบ้างมั๊ยค่ะ?? แต่ละชั้นปีมีกี่คน?

แล้วเค้าดร็อปไปไหนกันอ่ะคับ

คือหนูคุยกะเพื่อนแล้วคุยกันเรื่องนี้เฉยเลย

เลยอยากรู้น่ะค่ะ

:)

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
ปีพี่ก็มีคนดรอปนะ  ส่วนปีอื่นๆพี่ไม่ทราบอ่ะคะ
แล้วคนที่ได้ทุนไปเรียนต่างประเทศนี่นับด้วยป่ะ
« Last Edit: March 16, 2009, 04:56:25 pm by lจ้าxญิงทoผ้า »

Offline 125 66

• 3244
  • 64
แต่ละชั้นปีมีราวๆ 290 คนครับ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
อันนี้ไม่ใช่จำนวนคนที่ดรอปนะครับ   :P
อย่าเข้าใจผิดนะ หุหุ

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อันนี้ไม่ใช่จำนวนคนที่ดรอปนะครับ   :P

I already did.....
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline btbt since 1990 ・ω・

• *
  • 1200
  • 49
  • เป็ดน้อยในฟาร์มแกะ :)
    • facebook ja

I already did.....

เหลือสองคน 55555

คำถามที่น่าสนใจกว่ามั่กๆเลย ก็คือ เพราะอะไรถึงอยากรู้ล่ะ ตัวเลขตรงนี้จะมีความหมายอย่างไร ???

Offline Tiploidy

• *
  • 345
  • 13
เหอะ
คำถามนี้ก็เคยเกิดในหัวพลอยนะตอนพลอยเลือกคณะ
เพราะไม่แน่ใจในความสามารถตัวเองว่าจะรอดมั้ย
ใครรู้ก็ตอบเค้าหน่อยเถอะค้า
Be Patient for Patient

Offline NoLove

• *
  • 280
  • 2
ลองเข้ามาเรียนสิจะได้รู้ เพราะเหตุผลที่คนจะdropมีมากมายเหานับ
และเหตุผลที่เรียนต่อก็มีมากมายเช่นกัน