Docchula Community

อยากทราบว่าข้อสอบเอเน็ต ให้เวลาทำวิชาละกี่ั่ชั่่่วโมง

lamika

อยากทราบว่าข้อสอบ a-net ให้เวลาทำวิชาละกี่ั่วโมงน่ะค่ะ
แล้วมีวิชาไหนบ้างง ที่มักจะทำไม่ทันกัน

กู้ดจี่

Offline -

• *
  • 45
  • 2
math eng thai soc phys chem bio 2 2 2 2 1 1 1 respectively

lamika

คือว่า รุ่นหนู มอหกตอนนี้น่ะค่ะ
เค้าจัดสอบรับตรงกลาง
แต่ประมาณกลายๆว่า เอา เอเน็ตกลับมาใช้
แล้วทีนี้ปกติรุ่นพี่เค้าสอบกันวิชาหนึ่ง สองชั่วโมงป่ะคะ
แต่รุ่นหนูเค้าประกาศว่าวิชาละชั่วโมงครึ่ง
แล้วก้อทีหนูถามก้อเพราะว่า เวลาทำข้อสอบจะได้จับเวลาถูกไงคะ