Docchula Community

นอกจากหนังสือพี่หมอขอเฉลย( รวมข้อสอบ A-net ) แล้ว..

หยก

ยังมีหนังสือแนวพี่หมอขอสอน.... หรือเปล่าครับ ประมาณว่าสรุปเนื้อหาวิชาที่ใช้ในการสอบ  ???

มีหรือเปล่าครับ  หรือกำลังมีโครงการอยู่ ?

ปล.พี่มอขอเฉลยนี้สั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้หรือเปล่า (ประมาณว่าแถวบ้านมัน.. เอ่ออ ออกแนวCountry )  ^^

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
มาตอบนะครับ
โครงการหนังสือเล่มใหม่ตอนนี้ยังไม่มีนะครับ
ส่วนเรื่องสั่งซื้อก็ไม่ต้องซื้อหรอกครับ น้องโหลดเอาในนี้เลยดีกว่าครับ
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Vii

ขอบคุณพี่ๆมากคะ เพราะว่า

หาไม่ได้อีกแล้วที่เฉลย Anet เพียวๆ  >:( >:( >:( >:(