Docchula Community

เสาร์ - อาทิตย์ นี้จะสอบแล้วขอกำลังใจหน่อยครับ

Nutto

วันเสาร์ - อาทิตย์ นี้จะต้องสอบแล้ว เลยอยากจะมาขอ

กำลังใจพี่หมอหน่อยครับ อย่างน้อยก้อน่าจะอุ่นใจมากขึ้น

เพราะตอนนี้ผมคงไม่อ่านหนักๆแล้ว ได้แต่ทวนนิดๆหน่อยๆ

ถ้าได้กำลังใจจากพี่หมอ ก้อน่าจะทำให้ทำข้อสอบได้เยอะๆ

ขอบคุณพี่หมอล่วงหน้าครับ  ^^

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ตั้งใจอ่านให้มั่นใจที่สุดก่อนสอบ นอนพักผ่อนให้เพียงพอ ทำใจสบายๆ
มาสอบให้ทันนะ 55+ และอย่าลืมเอาบัตรสอบ, อุปกรณ์การสอบไป

ขอให้โชคดีครับ

ท่าทางเหมือนกับอ่านจบแล้วเลยอะ ขยันจังเลยอะเรา

คนขยันได้ดีแน่นอนเนอะ  :)

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74

Offline Gun

• *
  • 987
  • 39
กำลังใจ

ให้กันดื้อๆยังงี้เลยเหรอครับ  :D

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เตรียมตัวนะครับ จะให้แล้ว.....

ฟิ้วววววววววววววววว

ได้รับยัง??

Offline Cό|ữmη€яdz

• *
  • 378
  • 5
  • อะจึ๋ยส์..
ขอให้สิ่งที่น้องได้ทุ่มเทมาแรมปี ส่งผลสูงสุดในวันเสาร์อาทิตย์นี้นะคะ

ขอให้น้องทำให้ดีที่สุด นิ่งที่สุด มั่นคงที่สุด

ขอให้น้องได้สิ่งที่หวังไว้มากที่สุด

ขอให้น้องได้มุ่งมั่น เพื่อชีวิตที่น้องวาดฝันไว้ในอนาคต

สู้จนถึงที่สุด แต่จงอย่ากดดันตัวเอง เพราะอย่าลืมว่า การสอบไม่ใช่ทุกอย่างของชีวิต

"พี่" เป็นกำลังใจให้นะ

สู้โว้ยยยยย!!!!!!!
ไม่มีอะไรมั่นคงเท่ากับการเปลี่ยนแปลง...

Offline SomeTimes

• *
  • 300
  • 6
ขอเปนกำลังใจให้นะครับ

อย่าตื่นเต้นมากจนเกินไปนะ  และก็ทำอย่างไม่ประมาท

อ่านมาดีแค่นี้ก็มีความรู้ ทำได้สบายๆ แล้วครับ สู้ๆๆๆๆ