Docchula Community

การแข่งขันตอบปัญหาชีววิทยา "จุฬาวิชาการ 2555"

Offline <KoK>

• *
  • 1865
  • 31
พี่คะ ถ้ายังไม่ส่งใบสมัคร แต่กรอกข้อมูลทางเน็ตเรียบร้อยแล้ว แล้วเกิดอยากจะเปลี่ยนศูนย์สอบที่เลือกไว้ตอนแรก จะทำได้มั้ยคะ?

หลังจากกรอกใบสมัครจริงเรียบร้อยแล้ว ให้เข้าไปกรอกในอินเตอร์เน็ตใหม่ครับ
และหลังจากประกาศรายชื่อผู้สมัครแล้ว ถ้าสนาบสอบไม่ถูกต้องตามที่ต้องการ ให้รีบแจ้งนะครับ
« Last Edit: September 03, 2012, 08:22:05 am by <KoK> »

fran

กรอกใบสมัครออนไลน์ก่อนส่งใบสมัครจริงพร้อมเอกสาร 1วัน(ตอนนี้ส่งไปแล้ว)ได้ไหมครับ หรือต้องสมัครออนไลน์ใหม่

Spike

ครับผม ขอบคุณมากๆครับ

Offline <KoK>

• *
  • 1865
  • 31
กรอกใบสมัครออนไลน์ก่อนส่งใบสมัครจริงพร้อมเอกสาร 1วัน(ตอนนี้ส่งไปแล้ว)ได้ไหมครับ หรือต้องสมัครออนไลน์ใหม่

ถ้าข้อมูลตรงกันก็ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

wirun

เรียนสอบถามครับ ผมเป็นครูที่โรงเรียนซางตาครู้สคอนแวนท์ คือได้ส่งใบสมัครของนักเรียนที่โรงเรียนเข้าแข่งขันตอบคำถาม และใบจองการเข้าชมอาจารย์ใหญ่ อยากทราบว่าจะเช็คการได้รับ หรือทราบถึงการตอบรับของทางคณะที่ได้รับเอกสารได้อย่างไร ครับ ช่วยติดต่อกลับทาง e-mail wirun_s@hotmail.com

gig

พี่ค่ะ หนูสมัครทางเน็ตแล้ว แต่หนูไม่ได้กรอกตรงโอนเงินเป็นไรมั้ยค่ะ คือหนูไม่เข้าใจอ่ะค่ะ
 ???  :-*

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
พี่ค่ะ หนูสมัครทางเน็ตแล้ว แต่หนูไม่ได้กรอกตรงโอนเงินเป็นไรมั้ยค่ะ คือหนูไม่เข้าใจอ่ะค่ะ
 ???  :-*
ไม่เป็นไรครับ ส่งหลักฐานการโอนเงินมาให้เรียบร้อยก็พอครับ

pok

จะนับวันที่ส่งหรือวันที่ไปถึงอะครับพอดีกลัวไปถึงไม่ทัน

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
จะนับวันที่ส่งหรือวันที่ไปถึงอะครับพอดีกลัวไปถึงไม่ทัน
นับจากวันที่ส่งครับ ;)

suwapat

:oพี่ค่ะ น้องพึ่งมาเปิดเจอว่านอกจากจะต้องกรอกในเน็ตแล้วยังต้องส่งมาทางไปรษณีย์ด้วย ถ้าส่งไปเมื่อวันที่ 20 จะทันมั้ยค่ะ น้องไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ขอโทษน่ะค่ะ