Docchula Community

โควต้าสำหรับexchange ปี 53 มาแล้วนะจ้ะ++!!

คือหลังจากประชุมมาแล้วสรุปว่าตอนนี้มีทั้งหมด 19-20 ที่ ตามนี้
1)France 6
2)Hungary 2
3)Spain 2
4)Czech republic 2
5)Germany 4
6)Brazil 1(2)
7)Finland 2

เดี๋ยวส่งใบสมัครวันที่ 6 นะ แล้วอาจารย์จะคัดคนที่ได้ไป หลังจากนั้น
กรรมการก็มีอาจารย์กัญญา ศุภปีติพรแล้วก็พี่ๆที่ทำIFMSAอ่ะ
ใครมีคำถามก็ถามเรา(จะ) ja.ajaree@gmail.com  นก ธัญชนก nokpotter@gmail.com แล้วก็เอกนะ
ทางเมล์ ไม่ก็fbก็ได้

หมายเหตุ: ปีนี้เพราะปัญหาเซ็นสัญญาก็เลยหายไปหลายประเทศอ่ะ ก็เลยมีบราซิลเพิ่มมา แล้วออสเตรียก็ไม่มีโควต้าตอนนี้นะจ้ะ ^_^

Offline fame mdcu64

• *
  • 106
  • 24
    • facebook
ขอบคุณมากครับ

ขอประกาศด้วยเลยนะ

SCORE
Research Exchange มี 4 ประเทศนะครับ ประเทศละ 1 คน
1. Italy
2. Germany
3. Czech Republic
4. Taiwan

ส่งวันที่ 6 ตุลาคมนี้เหมือนกัน

ปล essay นี่ ให้ พิมพ์มานะครับ พิมพ์ปกตินะ จะใช้ Times New Roman 12pt ก็มาตรฐานดี   
ไม่ต้องเป็นตัว capital letter มาทั้งหน้านะ 
เพื่อบางคนเข้าใจคำว่า block letter ผิด

สนใจประเทศไหน เมืองอะไร รายละเอียดเพิ่มเติม เข้าไปดูได้ที่ ifmsa.net นะครับ
เลือก If you are not a registered user click here