Docchula Community

เกี่ยวกับการจัดตารางอ่านหนังสือค่ะ

FUTURE

คือว่าตอนนี้หนูมีปัญหาเรื่องจัดตารางอ่านหนังสือเพื่อเอนท์ค่ะ

ไม่รู้ว่าจะเริ่มอะไรดี แล้วตอนนี้ก้เรียนคอร์สเอนท์ต่างๆ การบ้านเยอะมากมาย

ก้เลยยังไม่ได้อ่านหนังสือเลยค่ะ ทำแต่การบ้านอย่างเดียว(ก่อนหน้านี้อ่านแล้ว และก้น่าจะลืมไปแล้ว)

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำการอ่านหนังสือให้ด้วยค่ะ ถ้ายกตัวอย่างแบบที่พี่ๆเคยทำด้วยจะดีมาก จะได้เป็นแนวทางในการจัดค่ะ

แล้วพี่ๆเคยแบบว่าลืมเนื้อหาก่อนสอบป่ะค่ะ ควรทำไงดี  :'(