Docchula Community

อยากถามว่า งานตอบปัญหาจุฬาวิชาการ พวกพี่ๆ จะมาป่าว ??

ral

อยากเห็นพวกพี่ ๆ อ่ะ   คงจะหล่อๆ สวยๆ แน่เลย และอยากรู้ว่า ใครเป็น ดาว เดือน คณะ  

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ที่นี่ไม่มีเดือนไม่มีดาวครับ

หน้าตาดีทุกคน  ;) ;) ;)
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Nothing

• *
  • 1177
  • 23
  • ตัวละครลับ
ที่นี่ไม่มีเดือนไม่มีดาวครับ

หน้าตาดีทุกคน  ;) ;) ;)

:P :P :P
กล้าพูดเนอะ แต่พี่ๆคณะแพทย์ก็หน้าตาดีทุกคนจริงๆนะน้อง...
พี่ๆคณะแพทย์หน้าตาดี+ไม่หลงตัวเองด้วย :-[

tal

อยากได้เมลล์  พี่ Baros อ่ะ

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
อยากได้เมลล์  พี่ Baros อ่ะ

น้องอยากรู้เหรือครับใครเป็น "พี่" โฮะๆ
ปล. เอาแล้ว คุุณน้อง Baros!!!
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Offline Major

• 1402
  • 156
    • Docchula
พี่ว่า น้องให้เมล์ พี่บารอส ดีกว่ารึเปล่า...

พี่เค้าจะได้ตัดสินใจว่าอยากคุยกับน้องมั้ย ??

ปล. เมล์ที่น้องใส่มาตอนโพสเป็นเมล์ปลอมนะครับ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

^
^
^

ปั่นกระทู้กันเข้าไป  :P

มีใครตอบคำถามน้องเค้ารึยังนี่  ? >:(

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
เจอตัวจริงแล้วน้องอาจจะคิดว่าไม่เจอซะจะดีกว่ารึป่าวหือ น้องบุ๋นน  ;)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ทำไมมันใหญ่โตไปได้หว่า  :P :P :P

อยากเอารูปดาวกับเดือนคณะมาลงนะ แต่ขี้เกียจไปขออนุญาติเจ้าตัว

อ้อ ในวันงานก็มีพี่ๆมาช่วยงานอยู่่แล้วล่ะครับ ก็มองๆหาเอาแล้วกัน  :D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
พี่ลงชื่อฝ่ายตอบปัญหากับปฏิคมไปอ่ะ พี่คงได้เจอน้องแน่นอน  :'(

Offline pipe64

• 3481
  • 604
แพทย์จุฬาหน้าตาดี ... แต่ไม่มีโฆษณา

Offline Topo

• 2276
  • 54
เผอิญพี่ยังไม่ได้รายชื่อ

มีน้องลงชื่อโครงตอบปัญหาไปเยอะมั้ยอ่ะครับน้องเกี๊ยก (รึป่าว ?) ? ?

:-X
I N T E R N ตั ว เ ล็ ก ๆ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เผอิญพี่ยังไม่ได้รายชื่อ

มีน้องลงชื่อโครงตอบปัญหาไปเยอะมั้ยอ่ะครับน้องเกี๊ยก (รึป่าว ?) ? ?

:-X

ผมไปลงวันที่พี่มากันอ่ะ ตอนลงก็มีก่อนหน้าผมพอสมควรนะ
แต่หลังจากนั้นไม่รู้ว่ามีคนลงเพิ่มเยอะไหม  :P

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123