Docchula Community

อยากรู้คะแนนของพี่ๆสมัยเรียนม.ปลาย

40

ตามหัวข้อเลยค่ะ

พวกคะแนนเต็มร้อยที่เอาไปตัดเกรดเนี่ยพี่ๆได้กันเท่าไหร่คะ

พอดึเพื่อนที่อยู่คนละโรงเรียนเค้าได้เยอะมากเลย90เกือบร้อย

มาดูตัวหนูเองได้80นิดๆ และน้อยกว่านั้นสุดๆในฟิสิกส์(เกรด2.5)

และเพื่อนที่โรงเรียนก็ด้วย ได้เฉลี่ย4 คะแนนท็อประดับในหลายๆวิชา

รู้สึกเหมือนตัวเองสู้เค้าแทบจะไม่ได้เลย

:-X

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
555 จบม.ปลายด้วยเกรดเฉลี่ย 3.12 [เฉลี่ย 2 ปี เพราะเรียนแค่ ม4 กับ ม6]
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Nosferatu

• *
  • 377
  • 6
เกรดเท่าไหร่ไม่ค่อยเกี่ยวว่าจะทำสอบเอนท์ได้มั้ย
พี่ก็เคยได้เลข 2.5นะ แหะแหะ

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
คนที่ได้เรียนที่นี่ไม่ได้เป็นระดับท๊อปเสมอไปนะน้อง
ไม่งั้นพี่ก็คงไม่ติดละนะ ;D

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
เกรดเป็นแค่ตัวเลขครับน้อง อย่าไปใส่ใจให้มากนัก

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
คะแนนแต่ละโรงเรียนมมาตรฐานไม่เท่ากััันหรอกๆๆ =w=

Offline 125 66

• 3244
  • 64
เกรดเป็นแค่ตัวเลขครับน้อง อย่าไปใส่ใจให้มากนัก
คะแนนแต่ละโรงเรียนมมาตรฐานไม่เท่ากััันหรอกๆๆ =w=

แต่ถ้าถามมาก็จะตอบไปครับ
พี่ได้เกรดเลขยาก 2.5 ถึง 2 เทอม ตอน ม.5 ครับ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

แต่ถ้าถามมาก็จะตอบไปครับ
พี่ได้เกรดเลขยาก 2.5 ถึง 2 เทอม ตอน ม.5 ครับ

:o :o :o

ตรีโกณ กับ อนุกรม สินะ ;)
A book, tightly shut, is but a block of paper.

เฟิร์นเฟิร์น

ได้ฟิสิกส์ 2 ฟิสิกส์ 2.5 (บ่อยๆ) เคมี 2.5 (บ่อยๆ) เลข 2.5 มาแล้ว

เข้ามาได้ไงวะตรู   :-X

SO.Radianz

4 ตลอดศก :'(

Offline btbt since 1990 ・ω・

• *
  • 1200
  • 49
  • เป็ดน้อยในฟาร์มแกะ :)
    • facebook ja

เยสส
เหมือนน้ำหนักและอายุ
หุหุ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

Offline FerN

• *
  • 76
  • 1
ได้อังกฤษ 2.5 ตอนม.6อ่ะ

:'(

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
สังคม ไทย เคมี 2.5 ตลอดกาล :'(

Offline btbt since 1990 ・ω・

• *
  • 1200
  • 49
  • เป็ดน้อยในฟาร์มแกะ :)
    • facebook ja