Docchula Community

อยากรู้คะแนนของพี่ๆสมัยเรียนม.ปลาย

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
แม่นางอิงจิงจ้วน
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Newilla

เลข2.5ด้วยคน(69คะแนนซะด้วย)  :'(

Offline 125 66

• 3244
  • 64
เลข2.5ด้วยคน(69คะแนนซะด้วย)  :'(

โอ้ แท็ก!!!

เทอมนึงได้ 65 ดีใจมาก
อีกเทอมนึงได้ 69 เอาเหอะ

Offline Taiyakikung

• *
  • 1505
  • 10
สุขศึกษาม.6ได้เกรด2ครับ(จริงๆ) :-\ :-\
เป็นการพิสูจน์ว่าเกรดโรงเรียนไร้สาระสิ้นดีครับ :)

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
เกรดได้มากก็ดีครับ ได้น้อยก็ไม่ไปไร แต่มันก็เป็นตัวเลขที่สามารถบอกอะไรบางอย่างกับเราได้นะครับ

เป็นกระจกอีกหนึ่งบานที่สะท้อนตัวเราได้ จากหลายๆบานในชีวิต

Offline Evilcat

• *
  • 312
  • 6
ถึงเกรดในโรงเรียนจะน้อย
ถ้าทำคะแนนตอนเอนท์(เด๋วนี้เรียกไรไม่รุแก่แล้ว 555+)
ได้ดีก็เทพละค้าบ

เหอะๆ ส่วนเราคู่อริกับฟิสิกส์  ;D