Docchula Community

แพทย์ฯจุฬา ซิ่วเยอะไหมครับ

iiiiiiiiiiiiiitt

อยากถามพี่ๆๆหมอจุฬา ว่าปีนึงมีคนซิ่วเข้าเยอะไหมครับ
ผมกลัวอายน้องๆๆอ่าค่รับ

:-[ :-[ :-[

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ก็มีทุกปีแหละครับ ::)

ปีละ 2 3 คน แต่อันนี้ก็แล้วแต่ปีอะครับ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

ติต้

ผมละ 1

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
ผมละ 1
เอ่อ...ขอโทษครับ คุณเป็นใครครับ  ???

ป.ล. ขอความกรุณาให้บุคคลทั่วไปทุกท่าน ที่เข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ กรุณาอย่าใช้ถ้อยคำใดๆ ที่สื่อความหมายว่าท่านเป็นสมาชิกคนหนึ่งของครอบครัว docchula

ขออภัย หากบุคคลทั่วไปท่านนั้นเป็นสมาชิกคนหนึ่งของครอบครัว docchula เช่น เป็นรุ่นพี่ที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิก และขอให้สมัครสมาชิก เพื่อ log in ก่อนที่ท่านจะแสดงความคิดเห็นใดๆ ที่สื่อความหมายไปในทางดังกล่าว
« Last Edit: May 11, 2009, 06:21:47 pm by Fuji Syusuke »