Docchula Community

จะไม่ตรวจกระดาษคำตอบถ้าดิ่งเกิน5ข้อจริงเหรอคะ?

หนูน้อย

มีเพื่อนบอกมาว่าสอบโอ/เอเน็ท ถ้าดิ่งข้อเดียวกันเกิน5ข้อเค้าจะไม่ตรวจจริงเหรอคะ  แล้วถ้าเกิดมันมีคำตอบติดๆกัน5ข้อจะทำไงอ่ะ (เคยเจอในเอนท์ปีนึง ตอบ2รวด5-6ข้อ)

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
พี่ไม่เห็นเคยได้ยินเลยอ่ะ มันมีด้วยเหรอ?? ???
ถ้าจำไม่ผิดเพื่อนพี่ก็มีดิ่งเหมือนกันนะ ก็ไม่เห็นเป็นไร (ไม่แน่ใจ)
มีคนลองทำเป็นขั้นบันได้ด้วยล่ะ

เอ๊ะหรือมันจะเป็นBugของเครื่องตรวจ?

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Preut

• *
  • 605
  • 88
ขอตอบคำถามก่อนนะครับ

"พี่ไม่เคยได้ยิน"

แต่ถ้าทำจริงๆ แล้ว

คนที่ทำมาใกล้จะเสร็จเหลือ 10 ข้อ แล้วทิ้งดิ่ง

เค้าจะไม่ตรวจพี่ว่ามันไม่ถูกนะครับ

จริงง่ะ!!!!

ตอนสอบEng O&A  ดิ่ง15ข้อสุดท้าย คะแนน ยังออกเรย

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
ไม่เห็นเคยได้ยินเลยครับ

น้องไปได้ยินมาจากไหนล่ะครับ

อย่าไปเชื่ออารายจากคนอื่นมากมายเนร่อ~

มันเป็นช่วงเปราะบางของเราพอดี

ถ้ามีใครมาไซโค

โอ้ น้องจะ Failed แน่นอนครับ

เพราะฉะนั้นแล้ว มีสตินะครับ
  :)

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline <KoK>

• *
  • 1865
  • 31
ไม่จริงหรอกครับ

แต่ยังไงน้องน่าจะพยายามทำให้ได้มากกว่าดิ่งเอานะ

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
ไม่จริงหรอกครับ อย่ากังวลไปเลย

Offline math

• *
  • 1329
  • 34
    • http://mathkanok.multiply.com
เอ่อ เราเคยได้ยินนะ
แต่ก็ขอยืนยันว่า "มันไม่จริงครับ"

เพื่อนพี่ดิ่งไป 100 ข้อ คะแนนยังออกเลย

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
แต่ก็ขอยืนยันว่า "มันไม่จริงครับ"

เพื่อนพี่ดิ่งไป 100 ข้อ คะแนนยังออกเลย

แล้วได้กี่คะแนนครับ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เคยได้ยินอ่ะ แต่ไม่จริงหรอก ๆ  :P

Offline math

• *
  • 1329
  • 34
    • http://mathkanok.multiply.com

แล้วได้กี่คะแนนครับ

แบบว่าเพื่อนพี่ไม่อยากเรียนที่นี่อ่ะ
(คือสมัคร ODOD แล้วมีคนเดียวในอำเภอ คือคะแนนผ่านก็ติด)
ตอนสอบอังกฤษ A-NET เลยถามคนคุมสอบ
"พี่ชอบเลขอะไรที่สุด 1-4"
พี่เค้าตอบ"3"
เพื่อนพี่กา "C" ไป 100 ข้อรวด
ได้มา 21 คะแนน
สรุปว่า อังกฤษ A-NET ปีนั้น มีตอบ C 21 ข้อ  ;D

oONewOo

:o  โหดมากมาย

อยากคารวะเป็นศิษย์  :'(

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
เพื่อนพี่มันดิ่งความถนัดวิศวะอ่ะ
ได้มา30 กว่าคะแนน

Offline Nosferatu

• *
  • 377
  • 6
ไม่จริงหรอกม้าง
ถ้าตั้งใจจะตอบ ง. 6ข้อรวดก็ทำไม่ได้อ่ะสิ

Offline 125 66

• 3244
  • 64
เคยได้ยินมาเหมือนกัน

ไม่น่าจะจริงนะ
ถ้าเฉลยมันเป็นอย่างนั้นก็แย่ไปเลย

ถ้าทำผิด เช่น เฉลยคือ ก ก ข ก ก ง ก แล้วน้องทำออกมาเป็น ก ก ก ก ก ก ก ก็ซวยสุดๆเลยสิคับ