Docchula Community

ห้องสมุดแพทย์จุฬา

tkam

ห้องสมุดแพทย์จุฬา
« on: March 21, 2011, 11:59:58 am »
พี่คะ
ช่วยบอกทางไปห้องสมุดคณะแพทย์จุฬาหน่อยได้มั๊ย
หนูอยากไปอ่านหนังสือเตรียมเอนท์
ปกติจะไปทีเค แต่วันนี้ทีเคปิด
เลยอยากถามว่าหอสุมดแพทย์จุฬา
คนนอกเข้าได้มั๊ย
คนเยอะรึป่าว
และเอาอาหารเข้าไปได้มั๊ย
และหนูไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน
ตอนนี้หนูอยู่แถวสยาม
ไปหอสมุดยังไงคะ
หรือพี่จะแนะนำที่อ่านหนังสือที่อื่น
ก้อจะเป็นการดีเลย
ขอบคุณค่ะ

Offline Mhopeach

• *
  • 13
  • 0
Re: ห้องสมุดแพทย์จุฬา
« Reply #1 on: March 22, 2011, 07:55:10 am »
หอกลางฯ แหล่งรวมนักเรียนเตรียมเอนท์

Offline 125 66

• 3244
  • 64
« Reply #2 on: March 22, 2011, 06:38:21 pm »
พี่คะ
ช่วยบอกทางไปห้องสมุดคณะแพทย์จุฬาหน่อยได้มั๊ย
หนูอยากไปอ่านหนังสือเตรียมเอนท์
ปกติจะไปทีเค แต่วันนี้ทีเคปิด
เลยอยากถามว่าหอสุมดแพทย์จุฬา
คนนอกเข้าได้มั๊ย
คนเยอะรึป่าว
และเอาอาหารเข้าไปได้มั๊ย
และหนูไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน
ตอนนี้หนูอยู่แถวสยาม
ไปหอสมุดยังไงคะ
หรือพี่จะแนะนำที่อ่านหนังสือที่อื่น
ก้อจะเป็นการดีเลย
ขอบคุณค่ะ

มาที่คณะแพทย์เลยครับอยู่ข้างตึกอานันทมหิดล (ตึกที่มีพระรูป ร.8)
มาไม่ถูกยังไงก็ถามทางมา รพ จุฬาฯละกันครับ แล้วมาถามทางต่อใน รพ เอา

จากสยาม ก็เดินทางอังรีดูนังต์ เลี้ยงซ้ายเข้า รพ จุฬาฯที่ป้ายคณะแพทย์ครับ

ห้ามนำอาหารเข้าไป ให้ใส่ชุดสุภาพ กางเกงขายาว ร้องเท้าห้ามแตะ
ห้ามส่งเสียงดัง
บุคคลภายนอกใช้บริการได้
ปิดราวๆ 4 ทุ่ม

สถานที่อ่านหนังสืออื่นๆ เช่น
หอสมุดกลางจุฬาฯ
ทีเค
โรงอาหารคณะต่างๆในจุฬาฯ
หอสมุดคณะต่างๆในจุฬาฯ
ห้องสมุดประชาชนที่สวนลุมพินี
ที่สยามก็พวกทรู โตโยต้า ใต้ตึกวิทยกิตต์ ร้านสตาร์บัค ครับ

« Reply #3 on: March 23, 2011, 12:37:38 am »
อย่าลืมใส่ชุดสุภาพด้วยนะ(ผู้ชายใส่ขาสั้นยังเข้าไม่ได้เลย ผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นสุดๆยังเข้าได้
)  เอาอาหารไปกินไม่ได้ครับ
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/

มณ

« Reply #4 on: February 20, 2017, 06:40:11 pm »
สวัสดีค่ะ 
สนใจอยากได้ข้อมุล ผู้ป่วยกลุ่ม cronkhite Canada Sysdrom
จะหาได้จากที่ไหนค่ะ
มีแนวโน้มการรักษา และควบคุมอาการไม่ให้กำเริบ หรือหายได้มั้ยค่ะ
อันตรายถึงชีวิตมั้ย?