Docchula Community

ระวังภัยบุคคลแปลกปลอมแอบอ้างเป็นนิสิตแพทย์จุฬา!!!

Offline victory

• 565
  • 40
ตึก สก มีชั้นลอย กับดาดฟ้าด้วยครับ ดังนั้น 20 หรือ 21 ชั้นก็ยังไม่ถูก  ;D ;D

Offline piroj_sa

• *
  • 24
  • 0
เออ แค่ผ่ายังไม่อยากคิดเลยว่ายากแค่ไหน ถ้าเจองี้ต้องถามกลับให้ไล่กล้ามเนื้อกะnerve อิอิอิ

หญิง แก้ว

พี่ค่ะ คณะแพทย์สอบเข้าอยากไหมค่ะ ตอนนี้น้องอยู่ ม.2 ค่ะติวทุกเทอมเลยเลยอยากมีพี่ที่เรียนคณะแพทย์ช่วยแนะนำการสอบเข้า คณะแพทย์ด้วยค่ะ  :) เลยอยากให้มีช่วยยังไงก็ติดต่อน้องได้ที่ Uakgana-002@hotmail.com หรือ Uakgana@Thaimail.com ตอนแรกว่าจะให้เบอร์แต่กลัวคนอื่นแอบอ้างค่ะ ยังไงก็ขอให้รุ่นพี่ช่วยด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  :-*   น้องอังคณากับน้องรัตติยากร

หญิง แก้ว

พี่ค่ะอยากรู้ว่าการสอบแพทย์เขาได้เอาคะแนน GAT PAT   ??? ไหมค่ะติดต่อได้ที่เดิมค่ะเดี๋ยวน้องจะเข้าไปดูและรอรุ่นพี่ตอบกลับนะคะ  :)

Offline pipe64

• 3481
  • 604
พี่ค่ะอยากรู้ว่าการสอบแพทย์เขาได้เอาคะแนน GAT PAT   ??? ไหมค่ะติดต่อได้ที่เดิมค่ะเดี๋ยวน้องจะเข้าไปดูและรอรุ่นพี่ตอบกลับนะคะ  :)

อ่านได้ืที่นี่นะครับ

http://forum.docchula.com/index.php/topic,6560.0.html

:)