Docchula Community

ถามเรื่องเอกสารค่ะ

Natthaya

ถามเรื่องเอกสารค่ะ
« on: September 05, 2010, 08:17:26 am »
สำเนาประกาศนียบัตรและ/หรือสำเนาใบระเบียนแสดงผลการเรียนหลักสูตรการศึกษาขั้นพื้นฐานช่วงชั้นปีที่ 3 มัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 (ปพ. 1:3) เฉพาะกรณีสมัคร โครงการร่วมผลิตแพทย์เพิ่มเพื่อชาวชนบท โดยใช้สิทธิ์สถานศึกษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น (พร้อมลงนามรับรองสำเนาถูกต้อง)

**เฉพาะคนที่ใช้สิทธิ์สถานศึกษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น เท่านั้นใช่มั้ยค่ะ หรือว่าต้องใช้ทุกคนที่สมัครโครงการนี้
ขอบคุณนะคะ

Offline pipe64

• 3481
  • 604
Re: ถามเรื่องเอกสารค่ะ
« Reply #1 on: September 05, 2010, 11:17:22 am »
เฉพาะคนที่ใช้สิทธิ รร ตอน ม.ต้น ครับ