Docchula Community

ถ้ามีชื่ออยู่ในรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าศึกษาแล้ว

cpird

อยากทราบว่าที่บอกว่าตัดสิทธิ์ กสพท.
คือเราไม่สามารถไปสอบได้เลย
หรือไปสอบได้แต่ไม่มีคะแนนอะค่ะ

คืออยากไปสอบแล้วรู้คะแนนวิชาการอ่ะ

แล้วก็อยากทราบว่าตอนนี้ ก็คือรอมอบตัวพร้อมกสพท.อย่างเดียวเลยใช่มั๊ย
พวกพี่ๆมีหนังสือแนะนำสำหรับปี1มั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :-*

Offline o^THE_BUN^o

• *
  • 405
  • 137
อ่าน เคมีRaymond Chang หรือ หาหนังสือเคมีอินทรีย์ มาอ่านรอสิจ๊ะหนู หรือจะเอาแก้วพลาสติกมาฝึกต่อเป็นหอคอยรอก็ได้นะdoc socคาบแรกจะได้ทำได้
Papa Alpha Rpmeo Alpha Tango Hotel     Tango Hotel India Romeo Alpha Tango Hotel India

อ.ส.ช.==>ย.บ.==>ต.อ.==>จุฬาฯ==>ไปไหนต่อดี

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ไปสอบได้ครับ ดูคะแนนได้ตามปกติ แต่เวลา กสพท. ประกาศชื่อจะไม่มีชื่อน้องแค่นั้นแล :'(

หนังสืออย่าเพิ่งอ่านเล้ยยยย ไปเที่ยวเหอะ เรียนไปหลังๆอยากเที่ยวอาจจะไม่ไ่ด้เที่ยวแล้วนา T^T

Offline ooO ERT Ooo

• *
  • 542
  • 22
  • You'll never walk alone
อ่าน เคมีRaymond Chang หรือ หาหนังสือเคมีอินทรีย์ มาอ่านรอสิจ๊ะหนู หรือจะเอาแก้วพลาสติกมาฝึกต่อเป็นหอคอยรอก็ได้นะdoc socคาบแรกจะได้ทำได้

เพื่อออออออ 55+  ;D ;D ;D

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7

เพื่อออออออ 55+  ;D ;D ;D
บุ๋นโหดร้าย

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า