Docchula Community

ติดสำรองอันดับ20ต้นไม่เกินที่25 มีหวังบ้างมั้ยค่ะ

อริส

อยากสอบถามรุ่นพี่ๆพอหาข้อมูลให้ได้มั้ยค่ะว่าจากสำรองอันดับที่20กว่าไม่เกิน25 พอมีหวังมั้ย จะนานแค่ไหนที่ไม่ต้องรอแล้วไม่เรียกแน่แต่ละปีที่ผ่านมาเรียกถึงสำรองถึงอันดับที่เท่าไร ต้องคอยเช็คทาง Web หรือจะแจ้งตามที่อยู่ที่ให้ไว้ค่ะ   พี่ๆช่วยตอบหน่อยนะคะ  รออย่างมีความหวังแต่มีแอบสิ้นหวังอยู่ลึกๆ

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
บางปีก็เรียกเยอะ  บางปีก็เรียกน้อยแล้วแต่คนสละสิทธิ์ในแต่ละปีค่ะ
ส่วนการประกาศน่าจะประกาศทางเว็บนะคะ