Docchula Community

สัมภาษณ์เสร็จแร้ววววววววววววว

clavile

เอ่อ คือ พี่รหัสเลือกน้องรหัสได้เหรอคับ ไม่ได้จับฉลาก เหยอ  ???

ตอนป๋มอยู่ม.ปลายเขาจับฉลากอ่าคับ  ::)

ไม่บอก   และ   ห้ามพี่ๆ บอก

เพื่อความมันส์ในอารมณ์ของพี่
เพียวก็อย่าเพิ่งเผยธาตุแท้ให้น้องรู้สิเออ  :D

รู้ตั้งแต่ตอนรอสัมภาษณ์แระคับ  ;D

รู้ว่าพวกพี่น่ารัก ใจดี รักน้องๆ ช่ายป่ะ ;D

:D

พี่ๆน่าร้าก จริงๆๆๆๆ นะ

หุหุหุหุ

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
น้องเกี๊ยกเริ่มมีแฟนคลับซะแล้ว
นี่ขนาดโผล่หน้าไปแปปเดียวนะเนี่ย

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
น้องเกี๊ยกเริ่มมีแฟนคลับซะแล้ว
นี่ขนาดโผล่หน้าไปแปปเดียวนะเนี่ย
หน้าตาเกี๊ยกมันดึงดูดน้องๆเรอะ  :o

;D  พี่อิ๊บ อะ

ไม่ได้เจอเดียร์  อิอิ แต่ไม่เปงไร

ได้เจอกันอีกหลายปีแน่

หนูก้จะทำ    :Dใส่พี่ หุหุ
นี่น้องอะไรเอ่ย?

อนาคตนี่น้องเดียร์กับอิ๊บจาเป็นแฟนกันป่าว :D

ล้อเล่นนะ
แต่เราจริงจังนะ  :D

เย้ย ไม่ใช่   :P
พอดีกว่าเดี๋ยวน้องกลัว  :-[

clavile = DEAR เอง  ;)หุหุ

พี่อิ๊บ คือ idol ด้านทรง ผม เอิ๊กๆๆๆ   //\\   ;D
อ๊ะ น้อง clavile คือน้องเดียร์เองเหรอ เหอะๆ แอบช็อคซีนีม่านะนี่  :o
ยังอุตส่าเต๊ะท่าอีกนะ  :(
ถ้าเห็นพี่เป็น idol จริงก็ตัดผมทรงนี้มาสิ 55+  ;D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

clavile

หน้าตาเกี๊ยกมันดึงดูดน้องๆเรอะ  :o

;D  พี่อิ๊บ อะ

ไม่ได้เจอเดียร์  อิอิ แต่ไม่เปงไร

ได้เจอกันอีกหลายปีแน่

หนูก้จะทำ    :Dใส่พี่ หุหุ
นี่น้องอะไรเอ่ย?

อนาคตนี่น้องเดียร์กับอิ๊บจาเป็นแฟนกันป่าว :D

ล้อเล่นนะ
แต่เราจริงจังนะ  :D

เย้ย ไม่ใช่   :P
พอดีกว่าเดี๋ยวน้องกลัว  :-[

clavile = DEAR เอง  ;)หุหุ

พี่อิ๊บ คือ idol ด้านทรง ผม เอิ๊กๆๆๆ   //\\   ;D
อ๊ะ น้อง clavile คือน้องเดียร์เองเหรอ เหอะๆ แอบช็อคซีนีม่านะนี่  :o
ยังอุตส่าเต๊ะท่าอีกนะ  :(
ถ้าเห็นพี่เป็น idol จริงก็ตัดผมทรงนี้มาสิ 55+  ;D

ถ้านุตัดเลยจะไปเต๊ะท่า//\\นี้ให้ใครอะ ;D

• *
  • 5419
  • 29
เต๊ะใส่กระจกไง  ;)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
จริง ๆ ชื่อเกี๊ยกมันไม่ได้แปลกไรมาก(เทียบกับอิปปุรินไรเงี้ย - -")แล้วก็มีความหมายนาาาา 555+ :'(

• *
  • 5419
  • 29
จริง ๆ ชื่อเกี๊ยกมันไม่ได้แปลกไรมาก(เทียบกับอิปปุรินไรเงี้ย - -")แล้วก็มีความหมายนาาาา 555+ :'(
อิ๊ปปุรินนี่พวกแกตั้งกันเองนี่เว่ยเฮ้ย  >:(

เกี๊ยกแปลว่าไรอ่ะ?

clavile

อิ๊ปปุรินนี่พวกแกตั้งกันเองนี่เว่ยเฮ้ย  >:(

แปลว่าไรอะ คะ

หนูสงสัยมาตั้งแต่ 2สิหา ปี46แระ เอ๊ะเกี่ยวกันมะเนี้ย

• 5587
  • 74

ไม่รู้อ่ะ  :P

อย่ายุสิ ถ้าปีหน้าน้องผู้หญิงตัดผมทรงนี้เดินกันทั่วคณะจะทำไง กลัวนะเนี่ย!?!  :o :o

• 5587
  • 74

แปลว่าไรอะ คะ

หนูสงสัยมาตั้งแต่ 2สิหา ปี46แระ เอ๊ะเกี่ยวกันมะเนี้ย
สงสัยทำไมไม่ถามอ่ะ 555+ ฝากถามเกี๊ยกอีกคนหน่อยสิ เผื่อจะรู้  :P

• *
  • 5419
  • 29
อ่าว ไหงบอกมีความหมายแล้วดันไม่รู้  :P

อย่ายุสิ ถ้าปีหน้าน้องผู้หญิงตัดผมทรงนี้เดินกันทั่วคณะจะทำไง กลัวนะเนี่ย!?!  :o :o
เห็นมีคนพูดว่าจะตัดทรงนี้หลายคนแระ ไม่เห็นมีใครกล้่าตัดมาซะที  :(
ถ้าน้องๆตัดกันเยอะๆก็ดีสิ เป็นผู้นำเทรนด์ 55+

ว่าแล้ว น้องเดียร์ไปตัดมาเร้ว 555+

clavile

ไม่รู้อ่ะ  :P

พี่บอกว่ามีความหมายมะใช่เหรอ

ถ้าตัดจริง เด๋ว คนอื่น เค้านึกว่า //\\   ;D

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
แน่จิงอิ๊บโกนเลยดิ 55555

• *
  • 5419
  • 29
ไม่อาว ไม่เท่เรย
นิยามผมเรามันต้อง สั้น และตั้งๆ  ;D

• 5587
  • 74
สก๊อยมาก > <!! 555+